Chenge, StarTV na Utaalam wa kisasa


Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Mbunge wa Bariadi Magharibi Bw. Andrew Chenge ameanza kuandamwa na tetesi nyingine za mambo ambayo endapo yatamnasa kweli basi itakuwa vigumu kwake hata kuendelea na Ubunge wake.

Vyanzo vya kuaminika vimethibitisha kuwa siku ya Jumanne baada ya kikao cha wabunge wa CCM Bw. Chenge aliomba udhuru wa kurudi ndani ya ukumbi wa Bunge ambao ulikuwa tayari umefungwa. Alifunguliwa na Afisa mmoja wa Bunge ili kwenda kuchukua/kufanya alichotaka kwa dakika chache.

Seti mbili za Kamera ziliweza kumnasa akijongelea eneo la kiti cha Spika na baadhi ya wabunge ambao majina yao yote tunayo na ambao walishiriki kwa namna moja au nyingine katika kuanguka na kuvunjika kwa serikali ya Waziri Mkuu Lowassa.

Mojawapo ya seti za Kamera ni zile za Star TV na zile za Usalama wa Bunge. Inadaiwa nakala za tukio hilo tayari lilikopiwa na "wajanja" kabla ya kutoa taarifa kwa uongozi wa Bunge ambao inasemekana wamechukua nakala originals za tukio hilo ili kupitia na kuona nini kimefanyika.

Kukumbushwa kwa tukio hili kumekuja hasa baada ya mmoja wa wabunge ambao inadaiwa Bw. Chenge aliwatembelea "kupangusa" viti vyao Dr. Harrison kuugua kwa ghafla. Hata hivyo haijulikani kama kuugua kwa Mwakyembe kuna uhusiano wowote ule na "movements" za Chenge siku mbili zilizopita.
Sasa hivi Dr. Mwakyembe anapumzika nyumbani.

Japo yawezekana kuwa jambo hili hili halina lolote lakini mlolongo wa matukio kadhaa katika historia ya Tanzania yamekuwa yakiwafanya watu wengi kuwa na wasiwasi sana kuhusu maisha ya wale wanaoonekana kuwajali na kuwatetea na hivyo tetesi zozote za "mkono wa mtu" zinasumbua kweli.

Kuna kila dalili jambo hili litafahamika masaa machache yajayo kwani inadaiwa kuwa hata kama ni kweli imetokea serikali haiko tayari kuona mmoja wa wabunge anahusishwa na kitu chochote ambacho kimsingi kinaendana na mambo ya uhalifu. Uongozi wa Bunge inadaiwa wanalifuatilia jambo hili kwa kina ili kuwa kujua ukweli ni upi.

Hata hivyo, yaonekana wazi kuna suala zima la chenge, Star TV na Utaalamu mambo leo ambao wengi wanaufikiria ni "ushirikina" kumbe ni sayansi ya kisasa ya kushughulikia watu.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Labda hizo Camera za usalama lakini hilo la Star Tv mmmh ukumbi wa bunge ukifungwa waandishi wote na zana zao wanatoka iweje hizo camera za Star Tv zikabaki open kama CCTV camera?

I smell something very fishy kwenye bandiko hili....
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
mhuu!kwa hiyo alikuwa anakwenda kukaga au?mhuu makubwa
 
Haki.tupu

Haki.tupu

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
254
Likes
5
Points
35
Haki.tupu

Haki.tupu

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
254 5 35
That is another dimension in our politics and war on ufisadi!! Let's hope these are just stories! If proven true, we may have to stone these people. Vikongwe huko Shinyanga na albinos wanaonewa bure. Let's wait and see from this developing and intriguing story!
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Mbunge wa Bariadi Magharibi Bw. Andrew Chenge ameanza kuandamwa na tetesi nyingine za mambo ambayo endapo yatamnasa kweli basi itakuwa vigumu kwake hata kuendelea na Ubunge wake.

Vyanzo vya kuaminika vimethibitisha kuwa siku ya Jumanne baada ya kikao cha wabunge wa CCM Bw. Chenge aliomba udhuru wa kurudi ndani ya ukumbi wa Bunge ambao ulikuwa tayari umefungwa. Alifunguliwa na Afisa mmoja wa Bunge ili kwenda kuchukua/kufanya alichotaka kwa dakika chache.

Seti mbili za Kamera ziliweza kumnasa akijongelea eneo la kiti cha Spika na baadhi ya wabunge ambao majina yao yote tunayo na ambao walishiriki kwa namna moja au nyingine katika kuanguka na kuvunjika kwa serikali ya Waziri Mkuu Lowassa.

Mojawapo ya seti za Kamera ni zile za Star TV na zile za Usalama wa Bunge. Inadaiwa nakala za tukio hilo tayari lilikopiwa na "wajanja" kabla ya kutoa taarifa kwa uongozi wa Bunge ambao inasemekana wamechukua nakala originals za tukio hilo ili kupitia na kuona nini kimefanyika.

Kukumbushwa kwa tukio hili kumekuja hasa baada ya mmoja wa wabunge ambao inadaiwa Bw. Chenge aliwatembelea "kupangusa" viti vyao Dr. Harrison kuugua kwa ghafla. Hata hivyo haijulikani kama kuugua kwa Mwakyembe kuna uhusiano wowote ule na "movements" za Chenge siku mbili zilizopita.
Sasa hivi Dr. Mwakyembe anapumzika nyumbani.

Japo yawezekana kuwa jambo hili hili halina lolote lakini mlolongo wa matukio kadhaa katika historia ya Tanzania yamekuwa yakiwafanya watu wengi kuwa na wasiwasi sana kuhusu maisha ya wale wanaoonekana kuwajali na kuwatetea na hivyo tetesi zozote za "mkono wa mtu" zinasumbua kweli.

Kuna kila dalili jambo hili litafahamika masaa machache yajayo kwani inadaiwa kuwa hata kama ni kweli imetokea serikali haiko tayari kuona mmoja wa wabunge anahusishwa na kitu chochote ambacho kimsingi kinaendana na mambo ya uhalifu. Uongozi wa Bunge inadaiwa wanalifuatilia jambo hili kwa kina ili kuwa kujua ukweli ni upi.

Hata hivyo, yaonekana wazi kuna suala zima la chenge, Star TV na Utaalamu mambo leo ambao wengi wanaufikiria ni "ushirikina" kumbe ni sayansi ya kisasa ya kushughulikia watu.
haya makubwa kama tv nazo zinaamini mambo ya ushirikina ambao unapigwa vita tanzania na afrika nzima.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
mhh yatasemwa mengi tutumie akili kama ukumbi ulikuwa ushafungwa ina maana hata hao StarTV walikuwa nje na kamera zao.Zilitegwa vipi au zilikuwa nyuma yake zikimfata Andrea??
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mbunge wa CCM, anayedhulika ni wa CCM na mambo haya yanawahusu wana CCM trust me hakuna litakalo endelea hapa .Umesha sema wewe yameisha.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Mbunge wa Bariadi Magharibi Bw. Andrew Chenge ameanza kuandamwa na tetesi nyingine za mambo ambayo endapo yatamnasa kweli basi itakuwa vigumu kwake hata kuendelea na Ubunge wake.

Vyanzo vya kuaminika vimethibitisha
kuwa siku ya Jumanne baada ya kikao cha wabunge wa CCM Bw. Chenge aliomba udhuru wa kurudi ndani ya ukumbi wa Bunge ambao ulikuwa tayari umefungwa. Alifunguliwa na Afisa mmoja wa Bunge ili kwenda kuchukua/kufanya alichotaka kwa dakika chache.

Seti mbili za Kamera ziliweza kumnasa akijongelea eneo la kiti cha Spika na baadhi ya wabunge ambao majina yao yote tunayo na ambao walishiriki kwa namna moja au nyingine katika kuanguka na kuvunjika kwa serikali ya Waziri Mkuu Lowassa.

Mojawapo ya seti za Kamera ni zile za Star TV na zile za Usalama wa Bunge. Inadaiwa nakala za tukio hilo tayari lilikopiwa na "wajanja" kabla ya kutoa taarifa kwa uongozi wa Bunge ambao inasemekana wamechukua nakala originals za tukio hilo ili kupitia na kuona nini kimefanyika.

Kukumbushwa kwa tukio hili kumekuja hasa baada ya mmoja wa wabunge ambao inadaiwa Bw. Chenge aliwatembelea "kupangusa" viti vyao Dr. Harrison kuugua kwa ghafla. Hata hivyo haijulikani kama kuugua kwa Mwakyembe kuna uhusiano wowote ule na "movements" za Chenge siku mbili zilizopita.
Sasa hivi Dr. Mwakyembe anapumzika nyumbani.

Japo yawezekana kuwa jambo hili hili halina lolote lakini mlolongo wa matukio kadhaa katika historia ya Tanzania yamekuwa yakiwafanya watu wengi kuwa na wasiwasi sana kuhusu maisha ya wale wanaoonekana kuwajali na kuwatetea na hivyo tetesi zozote za "mkono wa mtu" zinasumbua kweli.

Kuna kila dalili jambo hili litafahamika masaa machache yajayo kwani inadaiwa kuwa hata kama ni kweli imetokea serikali haiko tayari kuona mmoja wa wabunge anahusishwa na kitu chochote ambacho kimsingi kinaendana na mambo ya uhalifu. Uongozi wa Bunge inadaiwa wanalifuatilia jambo hili kwa kina ili kuwa kujua ukweli ni upi.

Hata hivyo, yaonekana wazi kuna suala zima la chenge, Star TV na Utaalamu mambo leo ambao wengi wanaufikiria ni "ushirikina" kumbe ni sayansi ya kisasa ya kushughulikia watu.
UDAKU......
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Duh.. Makubwa haya..
 
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Labda hizo Camera za usalama lakini hilo la Star Tv mmmh ukumbi wa bunge ukifungwa waandishi wote na zana zao wanatoka iweje hizo camera za Star Tv zikabaki open kama CCTV camera?

I smell something very fishy kwenye bandiko hili....
muda mfupi kabla ya mafundi wa StarTV kuondoka; haikutokea usiku wa manane. Na anayedhania ni udaku akalaghe bao.... hivi sasa kuna uchunguzi mkali unaendelea hapa. Kwenye kichwa cha habari sikusema utaalamu wa jadi a.k.a ushirikina. Mimi ni nzi sina imani za kishirikina, nafuata uchafu popote ulipo, naishi kwenye uchafu, nakula uchafu.. lakini mwenyewe nina afya. Hili ni kubwa mno hasa mkitoa imani za kishirikina pembeni.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
conspiracy...................................................utenzi au utunzi au utungaji.................

maumivu ya kichwa huanza pooole pole,................
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
guys... this is as serious as it can get.. there is nothing poisonous than the spirit of revenge that is fueled by political bitterness... haiihitaji ulozi.
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Hii thread ingeunganishwa na ya Makyembe kuanguka naona ni kitu kimoja
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Hii thread ingeunganishwa na ya Makyembe kuanguka naona ni kitu kimoja
Tujisenti kweli akilo yako ina akili ? Yaani mada ya Chenge na Mwakyembe ni kitu kimoja yaani hata majina huoni ? hadithi ni moja lakini kila moja ina mazingira tofauti.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Tujisenti kweli akilo yako ina akili ? Yaani mada ya Chenge na Mwakyembe ni kitu kimoja yaani hata majina huoni ?
This is hilarious, the weekend is here!

LOL!

Lunyungu easy!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Awali ulisema hivi;


Vyanzo vya kuaminika vimethibitisha kuwa siku ya Jumanne baada ya kikao cha wabunge wa CCM Bw. Chenge aliomba udhuru wa kurudi ndani ya ukumbi wa Bunge ambao ulikuwa tayari umefungwa. Alifunguliwa na Afisa mmoja wa Bunge ili kwenda kuchukua/kufanya alichotaka kwa dakika chache.
Na sasa unasema hivi;

muda mfupi kabla ya mafundi wa StarTV kuondoka; haikutokea usiku wa manane. Na anayedhania ni udaku akalaghe bao.... hivi sasa kuna uchunguzi mkali unaendelea hapa. Kwenye kichwa cha habari sikusema utaalamu wa jadi a.k.a ushirikina. Mimi ni nzi sina imani za kishirikina, nafuata uchafu popote ulipo, naishi kwenye uchafu, nakula uchafu.. lakini mwenyewe nina afya. Hili ni kubwa mno hasa mkitoa imani za kishirikina pembeni.
Hii nayo inahitaji rocket scientist?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
ballali kaacha tape (HATUZIONI)....chenge kakamatwa akifanya ushirikina na ikakamatwa kwenye CCTV na camera za startv (TAPE STILL HATUZIONI)....let that propaganda season begin !
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
ballali kaacha tape (HATUZIONI)....chenge kakamatwa akifanya ushirikina na ikakamatwa kwenye CCTV na camera za startv (TAPE STILL HATUZIONI)....let that propaganda season begin !
Hapoo.. hapoo, hapo sasa!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
miye yangu macho.. habari za mwanzo mara nyingi ziko very sketchy... tusubiri hivyo vitu...
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,752