Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Glycel

Glycel

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
417
Points
250
Glycel

Glycel

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
417 250
Wakuuu VIP nahitaji kujua kuwa kma mmi ni muhalifu nilikamatwa nikalala celo nikatoka kwa dhamana upelelzi ukaanyika mie nikabanywa na polisi nikasema ukweli kuwa mzigo mie napata kwa kwa MTU anae nipa mzigo nikawapeleka wale watu mpka anapokaaa jamaaa anae nisambazia mzigo anapofanyia kazi kote nikampelekea ofsn kwake POLICE WAMENIBIA HYO MTU ANAE NISAMBAZIA MZIGO KUWA NIMTAFUTE MIE MWENYEWE NIMPELEKE POLICE JE NI HAKI MIE NIMTAFUTE MTUHUMIWA NIMPELEKE POLICE NAHITAJI MSAAADA WAKUU

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,326,739
Members 509,585
Posts 32,233,120
Top