CHEKI HIII...Vijana wa KITANZANIA madawa ya kulevya yanawamaliza......


billduke

billduke

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
780
Likes
619
Points
180
billduke

billduke

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
780 619 180
PICHA YA KWANZA MBABES WA KIBONGO ALIYEKUFA ITALY KWA KUPASUKIWA NA UNGA ALIOUBEBA TUMBONI!!


dada yenu huyu ame dead kisa??? drugs
Ilikuwa ni kutoka UK kwenda Italy na mauti

yakamkuta huko kweli drugs noumaaa




Jamani jamani msiwaige wa Nigeria jamani watawaponza maana wanawapa maneno matamu huku wanawamaliza taratiibuu, Sonia ni msichana aliyekuwa anaishi Uk na chanzo cha habari hii kimeniambia alipata connection ya Nigerians wanaoishi Uk kupeleka sembe Italy, yaliyomkuta ni yale mambo kucheza segere ndani ya tumbo lake na kupelekea umati wake (vitu vimepasukia kwa tumbo).

Chanzo: blogs


 
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
766
Likes
575
Points
180
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
766 575 180
Tanzania watu wanajifanya wanahela kumbe kazi kuuza sembe, tubadilike.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Make Money!


Uoga wako ni Umaskini wako.
 
billduke

billduke

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
780
Likes
619
Points
180
billduke

billduke

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
780 619 180
Sasa hivi wimbi la vijana wengi ndio wanafanya.....so sad
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,039
Likes
4,584
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,039 4,584 280
Sasa kama ajira ni za ukoo fulani au marafiki fulani,mnataka watu wafanyeje?
 
Zatara

Zatara

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
649
Likes
168
Points
60
Zatara

Zatara

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
649 168 60
Pole sana bibie, is sad when life leave you with no choice. Sitaki kusema sana kwa mtu aliekua anaishi UK. Ila kwa hawa wengine tunalaumu dalili za ugonjwa kuliko ugonjwa mwenyewe. Nini kinachofanya watu wabebe unga? Jadili
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978