Check this out!!


Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Check this out........My town was supposed to get hit by hurricane Fay yesterday. So I was kinda excited that I will finally get to experience the hurricane flavor. So I was anxiously waiting for it to drop....only to witness the whole day gone by without even a single drop of rain....

What's up with these weather crews? Itabidi mambo ya kuwarushia mayai viza sasa...
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
hahahahaha season bado haijaisha lakini! wafanyabiashara hao.
Hawa washikaji bana myeyusho kweli...

Kuna movie moja ya Jim Carey (Bruce Almighty??)...jamaa alikuwa anatoa data za kinyumenyume kabisa kuhusu weather. Alikuwa anaweza kusema leo itakuwa "sunshine day with temperature kwenye 90's"....halafu baada ya muda mfupi winter la nguvu linatanda na snow ya kumwaga......wanakijiji kwa nini wasianze kumfurumusha kila akiibuka na data zake uchwara...lol
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
hahahaha au wale ma-weatherman wa kwenye TV za bongo hahaha na viswahili vyao vya kizushi, ati, "mvua za kadri...." LOL. Sikumbuki hata siku moja wale jamaa kupatia, unaweza kubeba mwamvuli na koti siku ya jua la utosi...
Ha ha ha halafu si unajua jinsi mwamvuli na koti vinavyokuwa karaha kubeba. Binafsi mimi huwa ni mbishi sana kubeba mwamvuli hata kama mvua inanyesha.

Lakini tusiwalaumu sana ma-weatherman wa kibongo...vitendea kazi vyenyewe in uchwara. Hivi kweli wanaweza ku-trace hazardous weather condotion kabla haijatokea?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Alafu ni kwa nini asilimia kubwa ya hizi hurricanes zinapewa majina ya kike..?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
nadhani jamaa aliyegundua jinsi ya kutoa majina alikuwa anakwenda thru a nasty divorce au ndio mambo ya 'mother nature' LOL..i don't know!! maana hata hii ya kuchanganya na majina ya kiume imeanza hivi karibuni tena baada ya feminists kulialia foul!!

Hurricane itakayofuata itaitwa Gustav (dume), baada ya hapo ni Hanna (kike) na kama tunabusy season mpaka herufi ya mwisho basi itakuwa Wilfred...lakini season ipo slow, sidhani kama tutafika mbali kote huko.
Kuna jamaa mmoja anatokea Nu Orlinz nilikuwa naongea naye baada ya Katrina kuwatenda, akasema Katrina was the baddesst b**** of all time.....nilicheka sana,
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
hahahaha au wale ma-weatherman wa kwenye TV za bongo hahaha na viswahili vyao vya kizushi, ati, "mvua za kadri...." LOL. Sikumbuki hata siku moja wale jamaa kupatia, unaweza kubeba mwamvuli na koti siku ya jua la utosi...
Wabongo hawana lolote zaidi ya business bana....utasikia mawio na macheo....uuuuuwi wanaacha mlima oldoinyo watu wanakufa bila kutabiri kitu.......

ila leo nimemskia mwanahali ya hewa binafsi anataka kupewa ushirkiano na wadau ili afanye kazi vizuri...kasema mlima k'njaro hauyeyuki hata nukta moja..LOL....!!ii
 

Forum statistics

Threads 1,237,530
Members 475,533
Posts 29,292,059