Check mtihani wa Hisabati enzi za wakoloni (1946) kwa kanda ya Kaskazini; babu zetu hawakupita kirahisi...

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
6,303
2,000
Huo ni mtihani wa darasa la nane, sasa mbona hakuna cha kutisha hapo ni maswali ya kawaida tu
Sawa mkuu ni darasa la saba/nane wewe elimu yako ipi, pengine form six na PCM/PGM. Embu nipe sasa jibu la swali la number 7 part III. Na hili sio ngumu kivile lakini nipe jibu sasa hapa nakusubiri. Acha kupekua fomula kwenye mitandao hutakuwa na mtandao kwenye chumba cha mtihani.
 

kimbendengu

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
4,104
2,000
mbona mbali sana huko wale watoto wa st st st wapeni mtihani wa kidato cha nne mwaka 1996 ova
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
3,994
2,000
Siku hizi mtoto anakutana na maswali kama hivi:

Fill in blanks:
1.Rais wa kwanza wa Tanganyika ni Nye_____

2. Moringe Sokoine alikufa kwa ajali ya ga____



Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwny swali la kwanza mwanafunzi anatakiwa achague jibu sahihi kati ya haya:
A)remi
B)retu
C)rere
D)redi

Na dogo anachagua D bila wasiwasi.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
11,297
2,000
Shule ya kwanza kujengwa Tanganyika ilijengwa na Wakoloni huko Kijiji cha Magila mkoani Tanga wakati shule ya Pili ni Tukuyu Polisi iliyopo wilayani Rungwe mkoani Mbeya.
Sipati picha shule hizi zingekuwa zimejengwa mkoani Kilimanjaro hali ingekuwaje humu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom