CHAUMMA chapata Usajili wa kudumu,Ben Saanane acheni Kukivuruga sasa Chukueni Virus wenu

  • Thread starter Confederate Spy
  • Start date

Confederate Spy

Confederate Spy

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
426
Likes
1
Points
0
Confederate Spy

Confederate Spy

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
426 1 0
Juzi tarehe 4 niliongea na kiongozi wa juu wa CHAUMMA kuhusu chama chao kipya kilichosajiliwa.Alinieleza haya yafuatayo:-

Chama cha CHUMMA kimepata usajili wa kudumu baada ya kazi nzito na changamoto kadhaa ambazo nyingine zilisababishwa na maadui zetu kisiasa.Kuna baadhi ya Mamluki waliopandikizwa ndani ya chama hiki na tutawabini tu kadiri muda utakavyosonga.Ben Saanane amepandikiza Virusi ndani ya chama hiki na kutuingizia migogoro ya ajabu ajabu.Hao wanaompatia Taarifa kwa sasa na maelekezo anayowapa tumeshabaini mmojawapo tunamchunguza au ikiwezekana atatimuliwa.Ni muda sasa ID ya CHAUMMA JF bado ameishikilia yeye na wenzake na hata Password hataki kuitoa.Taarifazote ambazo wadauwanatuma kwenye Inbox ya CHAUMMA bado Ben anazi-access kwa hiyo ni vyema mkaleta taarifahizo moja kwa moja makao makuu kwa katibu au Mwenyekiti basi.Wale viongozi wa mikoani wanaotumika na akina Ben na baadhi ya viongozi wa vyama siku zao zinahesabika.UPINZANI IMARA UTAJENGWA KWA PAMOJA.VYAMA VINGINE VILIJARIBU KUHUJUMU HATA VYANZO VYETU VYA MAPATO KWA MBINU ZA KIJASUSI.TUNALIPELEKA WAPIHILI TAIFA? KARIBUNI CHAMAUMMA.NI CHAMA DARASA

MYTake: Ben wape Password ya ID yao.Acheni kuivuruga CHAUMMA kwa kutumia hao mamluki mliopandikiza huko.Wapinzani shirikianeni
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Kwani Ben Ni mwanachama wa CHAUMA? Waulizeni kina Shonza au CCM Lumumba
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
vinakuja na kuondoka kimoja kimoja
hata ppt maendeleo nacho kilipandikizwa virusi na Ben Saanane?
 
Last edited by a moderator:
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,559
Likes
436
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,559 436 180
Chama kipya hata hakijatangaza sera zake kinaanza kulalamika.

Mie ntakikumbuka kama chama cha kulalamika kwa kuwa habari ya kwanza niliyosoma kuhusu hiki chama ni ya kulalamika.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Jana tu mmezaliwa bado mnanuka maziwa leo mmeanza migogoro mhh! yangu macho.
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
majina mengine bwana? yanakatisha tamaa
CHAUMA ndyo dawa gani hyo?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
kila mahali ni ben na sumu yake
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Ben Saanane mkali!!!!! du naku-admire! unafaa kuwa chief spy officer wa nchi ya tanganyika! naona kila sehemu wanakugwaya mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Ni nani huyu Ben Saanane hata watu wanamuogopa kiasi hicho? Mbona huyu mtu wala hata sio kiongozi ila naona watu wanamuandama kweli kwa lengo la kumchafua kulikoni?
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Ni vema ungefafanua mambo haya;

1/Vyanzo vyenu vya mapato ni vipi na kwa namna gani vimehujumiwa?

2/Ben Saanane alikuwa kama nani mpaka awe na nafasi kubwa ya kumiliki kila access ya CHAUMMA, yaani kuanzia taarifa, watu mpaka pesa vyote Ben Saanane alikuwa na mamlaka nazo?

3/Kwanini kuendelea kutaka kutumia hiyo ID account ya JF kama hamna mamlaka nayo, kwanini usifungue ID mpya?

4/Hamjui kuwa ni kinyume cha sheria za JF kuverify/Disclose Actual owner wa ID ya mtu?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
kila mahali ni ben na sumu yake
Ni lazima jina la Ben Saanane liwaume kila likitajwa maana aliharibu mipango yenu yote kwa kuwaanika hadharani masalio wote na kisha mkakimbizwa kwa aibu BAVICHA.

Sasa mmebaki kutumika kama Condo.. za kiume na CCM.
Na bado Ben Saanane ataendelea kuwalaza njaa mpaka mkome. Njaa iliwazidi mpaka mkarudi kula matapishi yenu yanayoitwa CCM.

Mnapenda vya bure sana, mnataka mlishwe, mnyeshwe, mvishwe nk na mwanamme, sasa cha moto mlikipata na mtaendelea kukipata sana.

Chezea Ben wewe!!!
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
783
Likes
18
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
783 18 35
kila la khery kueleka kaburini. Vp kuhusu Ben anawanyima usingizi kama ilivyo kwa dr.w.slaa.Ila poleni sana:msela:
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Ben Saanane huu ni mwamba aisee! Maana kila salia linalia juu ya huyu jamaa sasa hadi CHAUUMA Ben kumbe ndo kaiua basi ni kazi nzuri sana maana sisi hatutaki vyama vya kipuuzi vinavyopandikizwa na MICCM na MICUF.
 
Last edited by a moderator:
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Jamani tuangalie na vyama vya kujadili, Chauma chaumaje hiki? Au cha kijiko?kuna vyama vikitajwa mpaka mtoto mdogo anaacha michezo anasikiliza, chama kama CHADEMA(pipo pawa) na CCM( chama dume-lakini wanatuhumiwa kwa ufisadi)

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Ni nani huyu Ben Saanane hata watu wanamuogopa kiasi hicho? Mbona huyu mtu wala hata sio kiongozi ila naona watu wanamuandama kweli kwa lengo la kumchafua kulikoni?
Mkuu betlehem hapo umenena.
 
Last edited by a moderator:
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
52
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 52 0
Juzi tarehe 4 niliongea na kiongozi wa juu wa CHAUMMA kuhusu chama chao kipya kilichosajiliwa.Alinieleza haya yafuatayo:-

Chama cha CHUMMA kimepata usajili wa kudumu baada ya kazi nzito na changamoto kadhaa ambazo nyingine zilisababishwa na maadui zetu kisiasa.Kuna baadhi ya Mamluki waliopandikizwa ndani ya chama hiki na tutawabini tu kadiri muda utakavyosonga.Ben Saanane amepandikiza Virusi ndani ya chama hiki na kutuingizia migogoro ya ajabu ajabu.Hao wanaompatia Taarifa kwa sasa na maelekezo anayowapa tumeshabaini mmojawapo tunamchunguza au ikiwezekana atatimuliwa.Ni muda sasa ID ya CHAUMMA JF bado ameishikilia yeye na wenzake na hata Password hataki kuitoa.Taarifazote ambazo wadauwanatuma kwenye Inbox ya CHAUMMA bado Ben anazi-access kwa hiyo ni vyema mkaleta taarifahizo moja kwa moja makao makuu kwa katibu au Mwenyekiti basi.Wale viongozi wa mikoani wanaotumika na akina Ben na baadhi ya viongozi wa vyama siku zao zinahesabika.UPINZANI IMARA UTAJENGWA KWA PAMOJA.VYAMA VINGINE VILIJARIBU KUHUJUMU HATA VYANZO VYETU VYA MAPATO KWA MBINU ZA KIJASUSI.TUNALIPELEKA WAPIHILI TAIFA? KARIBUNI CHAMAUMMA.NI CHAMA DARASA

MYTake: Ben wape Password ya ID yao.Acheni kuivuruga CHAUMMA kwa kutumia hao mamluki mliopandikiza huko.Wapinzani shirikianeni
Hapo mbele ya CHA ukiweka K chama kitakuwa na jina zuri!!!!!
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
hiki ni chama au kituko mbona kimeanza na mipasho.....?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632