Chato kuna nini na ufaulu wa NECTA? Takwimu zinaonesha wanaongoza darasa la nne, Saba na kidato cha 4 wote wanatoka Chato

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
4,027
Points
2,000

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
4,027 2,000
Mwaka 2018 Mwanafunzi Aliyeongoza Kitaifa Kwenye Matokeo Ya Darasa La 7 Alitokea Chato, Pia Mwanafunzi Aliyeongoza Darasa La 4 Kitaifa Alitokea Chato, Mwaka Huu Mvulana Wa Kwanza Kitaifa Darasa La Saba Katokea Chato Tena. Coincidence? Wamepanga?Au NECTA Nao Wanaunga Mkono Juhudi?

qw.PNG
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
8,109
Points
2,000

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
8,109 2,000
Matokeo yao yanatosheshwa! Na kwa vile NECTA bado wanapenda kazi zao basi wanaunga mkono juhudi....Mwakani au 2025 rais akitoka Tanga Basi watoto wa Bumbuli watakuwa wanatuongoza inshaallah
 

Forum statistics

Threads 1,379,332
Members 525,398
Posts 33,744,117
Top