Chato: Chatu aliyezua gumzo aondolewa na kupelekwa hifadhini. Wananchi waja juu

Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,478
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,478 2,000
Serikali imewatafuta wataalanu wa miujiza ya kiasili.kumbeba .Wale mnaobeza Manabii Wakristo watenda miujiza pateni somo.Serikali inahitaji pia watenda miujiza.Mnaopiga Vita Manabii wa miujiza na msioamini mambo ya miujiza oneni Hilo.Wachawi wametumika kubeba chatu kumpeleka pori la serikali.Vinginevyo ngoma ilikuwa nzito
Hawana utaalamu wa miujiza, hata wewe usipokua muoga unaweza kumshika , cha maana ni kuwa tu makini asijiviringishe mwilini hata kidogo, kwa sababu ndio njia yake ya kuwinda kwa kuvunja vunja windo lake kabla ya kulimeza. ila haumi, hana sumu.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,666
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,666 2,000
Hakukua na purukushani zozote zoezi la kumthibiti ?
Maana kuna faru alifariki ktk kurupushani za safari toka south wiki hii
 
chinembe

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
5,272
Points
2,000
chinembe

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
5,272 2,000
Hapo kasala kuna kitongoji kinaitwa Gambushi, Gambushi ni kijiji cha wachawi, usiku unaiona Dar es salaam ikiwa hapo,mabasi ya mwendo kasi,maghorofa nakadhalika.
Hapo ni mahala hatari sana

Chato ina zaidi ya gambushi nne
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
4,133
Points
2,000
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
4,133 2,000
Kwa fikra hizi wamewezaje kutoa kiongozi mkuu!! Au ndio tuseme........
Acha tuu
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
4,133
Points
2,000
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
4,133 2,000
Hawa wajinga wajinga hawakawii kupeleka hata binadamu ili kutoa kafara. Jamaa wa kule wanaendekeza sana mambo ya giza
Kumbuka yule wa nyumba nyeupe ametokea huko pia !!
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
4,133
Points
2,000
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
4,133 2,000
Sio kasepa kabebwa kwa nguvu na Askari.Amenyimwa haki Yake ya kula sadaka alizopewa na waumini wake.Watetezi wa wanyama mko wapi?
Mnyama Hana haki ya kuabudiwa Kama mungu? Wanasheriaa mko wapi kumtetea huyo mungu nyoka ambaye kabebwa kanisani mbele ya sadaka na mbele ya waumini wake waliokuwa ibadani usiku na mchana kumsubiri apokee sadaka zao? Waumini wake wameingiliwa Uhuru wao wa kuabudu waliopewa na katiba kwa nguvu kwa kuporwa mungu wao tena kipindi Cha sadaka ibadani
Acheni imani za kishenzi
 
J C

J C

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
2,305
Points
2,000
J C

J C

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2013
2,305 2,000
Sio kasepa kabebwa kwa nguvu na Askari.Amenyimwa haki Yake ya kula sadaka alizopewa na waumini wake.Watetezi wa wanyama mko wapi?
Mnyama Hana haki ya kuabudiwa Kama mungu? Wanasheriaa mko wapi kumtetea huyo mungu nyoka ambaye kabebwa kanisani mbele ya sadaka na mbele ya waumini wake waliokuwa ibadani usiku na mchana kumsubiri apokee sadaka zao? Waumini wake wameingiliwa Uhuru wao wa kuabudu waliopewa na katiba kwa nguvu kwa kuporwa mungu wao tena kipindi Cha sadaka ibadani
Nadhani walizidi upole. Ingefaa zaidi wawa south afrika wote walioingulia ibada yao
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,360
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,360 2,000
[
[/QUOTE]
Acheni imani za kishenzi
Hao waabudu nyoka wanajiona wako sahihi na wanaiona Imani yako ya kishenzi tu.Kila mtu akisema Imani ya mwenzie ya kishenzi nchi haitakalika.Cha msingi tuheshimu katiba kujua kila mtu ana Uhuru wa kuabudu chochote na kila mtu asimwingilie mwingine .Shika chako ulicho nacho Cha mwingine mwachie mwenyewe
 
M

mamuu246

Member
Joined
Jul 29, 2019
Messages
68
Points
125
M

mamuu246

Member
Joined Jul 29, 2019
68 125
Kwani what's so special na hiyo nyoka
Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori nchini Tanzania (Tawa) imemchukua nyoka mkubwa aina ya chatu aliyeonekana katika kijiji cha Kasala kata ya Makurugusi wilayani Chato mkoani Geita.

Kwa mujibu wa ofisa habari wa halmashauri ya wilaya ya Chato, Richard Bagolele amesema nyoka huyo anapelekwa pori la akiba la Kigosi wilayani Kahama kuhifadhiwa.

Nyoka huyo anayeanza kuonekana siku saba zilizopita aligeuka kivutio kwa wananchi waliodai kuwa ni baraka, wengi kushinda porini wakimtazama huku wakiwa na mbuzi, maji na unga wakiamini endapo nyoka atakula watapata baraka ya mvua, kuongezeka kwa mavuno.

Akizungumza leo Jumatano Septemba 11, 2019 amesema Tawa iliwatafuta wataalam wa nyoka kutoka makumbusho ya Bujora waliofanikisha kumchukua nyoka huyo aliyekuwa katika kichuguu akiwa amelalia mayai 20.

Mmoja wa Wananchi wa kijiji hicho, Philipo Maduhu amesema nyoka huyo ni baraka kwao na halmashauri haikupaswa kumuondoa.

View attachment 1204482
? Ushirikina tu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Niliyoyaona kwa watu hawa wakimtukuza chatu na kummiminia zawadi mbalimbali wakiwemo wanyama kama Mbuzi na kuku , huku wakimtaka nyoka awaletee baraka , sijawahi kuona mahali pengine popote na nikiri kwamba sikuwahi kudhani kama nchi hii ina watu duni wa kiwango hiki .

Hii maana yake ni kwamba madhehebu ya dini wakiwemo na wale mitume 400 wameshindwa kumtangaza Mungu wa kweli miongoni mwa waumini wao , hii kwangu nimeichukulia kama aibu kubwa sana kwa jumuiya ya wacha Mungu nchini Tanzania
 
state agent

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
681
Points
1,000
state agent

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
681 1,000
Hata wewe na li rozali lako bado unajiona unaakili ,wewe ni mjinga kama hao unadhani kujisifu kuwa we ni muislamu au mkristo inauharisia kiasi gani
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Hata wewe na li rozali lako bado unajiona unaakili ,wewe ni mjinga kama hao unadhani kujisifu kuwa we ni muislamu au mkristo inauharisia kiasi gani
Mkuu tuache utani japo kidogo , hivi unawezaje kuabudu nyoka au kenge , ukamuacha Mungu wa kweli aliyejidhihirisha wazi kabisa ?
 
T

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2019
Messages
410
Points
500
T

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2019
410 500
Niliyoyaona kwa watu hawa wakimtukuza chatu na kummiminia zawadi mbalimbali wakiwemo wanyama kama Mbuzi na kuku , huku wakimtaka nyoka awaletee baraka , sijawahi kuona mahali pengine popote na nikiri kwamba sikuwahi kudhani kama nchi hii ina watu duni wa kiwango hiki .

Hii maana yake ni kwamba madhehebu ya dini wakiwemo na wale mitume 400 wameshindwa kumtangaza Mungu wa kweli miongoni mwa waumini wao , hii kwangu nimeichukulia kama aibu kubwa sana kwa jumuiya ya wacha Mungu nchini Tanzania
nothing has really schocked me like what is taking place in chato, how on earth can you worship an animal, a snake of all things, and you give that snake zawadi, and you say italeta baraka, any wonder tz ni taifa ambalo litazidi kuwa masikini mpaka mwisho wa dunia, na si chato ndio nyumbani kwa mkubwa???
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,770
Points
2,000
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,770 2,000
Ni Mambo ya jadi na utamaduni... Bado hatujasahau kuabudu mizimu.
 

Forum statistics

Threads 1,336,594
Members 512,670
Posts 32,544,694
Top