Chat ya mwisho ya sharo milonea na linex wakiongelea mambo ya barabarani...


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
[h=3]CHAT YA MWISHO YA SHARO MILONEA NA LINEX WAKIONGELEA MAMBO YA BARABARANI....[/h]



Huu ni ujumbe kutoka kwa marehemu baada ya ku chart na msanii wa Bongo Fleva hapa Tanzania aitwaye Linex Sunday.


 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
[h=3]WASANII WATOA NYIMBO MBILI ZA HUZUNI SANA WAKIMLILIA MSANII SHARO MILIONEA....[/h]






DOWNLOAD WIMBO HUU WA MAOMBOLEZO

Bonyeza hapa
http://freebongo.blogspot.com/2012/11/wasanii-watoa-nyimbo-mbili-za-huzuni.html​

 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Kushakucha sasa.
Tutasikia mengi tu.
Ngoja niwah kibaruani mie.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Duh!!!Message was sent at 10:47pm on Monday, kwa hiyo alipata ajali baadae!!!
How comes nilipata information at 10:05pm? Just asking!!!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Kweli Nicas Mtei alitabiri hayo makitu yote hayo kuwa hayana budi kutokea. Tufanye mambo yetu na tuwe waangalifu.
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Imepikwa hiyo unless watuambie ni time zone ipi ilitumika,au ilikuwa the day b4
Duh!!!Message was sent at 10:47pm on Monday, kwa hiyo alipata ajali baadae!!!
How comes nilipata information at 10:05pm? Just asking!!!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Kweli Nicas Mtei alitabiri hayo makitu yote hayo kuwa hayana budi kutokea. Tufanye mambo yetu na tuwe waangalifu.
Nilisema mie.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,922
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,922 2,000
Hapo ni kwamba anataka ujiko kuwa alitabiri kifo cha rafikiye au ???? what's the point of disclosing hiyo conversation....hellooo!!!
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 0
Duh!!!Message was sent at 10:47pm on Monday, kwa hiyo alipata ajali baadae!!!
How comes nilipata information at 10:05pm? Just asking!!!
OHOOO usianze kuleta conspiracy theories hapa...ameshaondoka basi tuachie hapo
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
OHOOO usianze kuleta conspiracy theories hapa...ameshaondoka basi tuachie hapo
Hao walioonyesha hizo message hawakulijua hilo? Tumepewa akili za kufikiria, sio kila tunaloambiwa tulipokee tu eti kwa sababu ya kuogopa kuleta conspiracy theories............ BTW kuuliza sio ujinga........
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Hao walioonyesha hizo message hawakulijua hilo? Tumepewa akili za kufikiria, sio kila tunaloambiwa tulipokee tu eti kwa sababu ya kuogopa kuleta conspiracy theories............ BTW kuuliza sio ujinga........
ndio maana NAKUPENDA
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top