Chaso arusha watoa tamko kufuatia maamuzi ya kuwafutia nyadhifa zitto na kitila.


M

Moses James

Senior Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
132
Likes
0
Points
0
M

Moses James

Senior Member
Joined Dec 13, 2012
132 0 0
Kufuatia maamuzi yaliyofanywa na kamati kuu kuwavua uongozi mh.zitto na Dr.kitila makundi na jumuiya mbalimbali za chama zimeeleza namna zilivyo lichukulia uzito suala hilo lililo dhihirisha utofauti kati ya Chadema na ccm.
Ilikuwa ni siku ya mwisho ya kufunga mafunzo ya Chadema ni msingi kwa Makamanda kutoka majimbo takribani manane viongozi wa CHASO mkoa waalikwa kuhudhulia mafunzo hayo ya siku mbili. Baada ya katibu wa jimbo na wilaya ya Arusha mjini kutoa salaam zake kama kiongozi mwenyeji alifuatiwa na mratibu/mwenyekiti wa CHASO mkoa wa Arusha Kamanda KITALIKA, TITHO.E kutoa hotuba fupi kama sehemu ya kufunga mafunzo hayo pamoja na mambo mengine kiongozi huyo kutoka chuo cha uhasibu Arusha aliwaomba msamaha wajumbe wa semina hiyo kwa kuchelewa kutoa msimamo wao kama shirikisho, lakini akasema haikuwa na ulazima huo kwani tayari CHASO mkoa wa Dar-es-salaam walikwishatoa tamko kwa niaba ya mikoa yote.
Kiongozi huyo anaeongoza shirikisho hilo la wasomi kutoka vyuo vya mkoa wa arusha alisisitiza kwamba, hawapo tayari kuona chama kikiwavumilia wasaliti na wasiopenda kufuata misingi na taratibu za chama kwa kisingizio chochote kile iwe ni dini,kabila, kanda ama chochote kingine. Aliongeza kuwa wanatambua uwepo wa vijana waliofukuzwa vyuo kwa ajili ya Chadema, watu waliofiwa wazazi, ndugu na jamaa kwa ajili ya kupigania haki, iwaje watu fulani ati kwa sababu ya kutaka madaraka wafifiishe juhudi hizi za ukombozi kwa watanzania wenye matumaini na Chadema? akimalizia hotuba yake hiyo iliyojaa hisia kali na ambayo iliwafanya wajumbe wapige makofi kila baada ya kuweka nukta alisisitiza kwamba watu wanaoota ndoto za kifo cha Chadema watakufa wao, wajukuu na vitukuu wao Chadema bado itakuwepo kwani ni mpango wa mungu.hata hivyo aliwaahidi wajumbe kutoka majimbo kwamba CHASO mkoa wa Arusha itashirikiana pamoja nae kuhahihisha Chadema ni msingi inafanikiwa kwa zaidi ya asilimia mia moja
source;mjumbe mmoja wa semina hiyo.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Big up. A town ndiye mkombozi wetu.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Hivi hawa si wameambiwa na Dr. Slaa kuwa mjadala umefungwa!

Dr. Slaa ndani ya chama haheshimiki kabisa. Ni sawa na Simba kibogoyo...
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Hivi hawa si wameambiwa na Dr. Slaa kuwa mjadala umefungwa!

Dr. Slaa ndani ya chama haheshimiki kabisa. Ni sawa na Simba kibogoyo...

Kwi kwi kwiiiii! Hiyo ni njama ya mafisadi lakini imegonga mwamba.

Cc. nakuja
 
Last edited by a moderator:
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,777
Likes
1,143
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,777 1,143 280
Makopolo ni kituko
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Pyuuuuuuuuuuuu..chaso ndio nini hivi iaa ndio chuo gan ni cha usekretary au
 

Forum statistics

Threads 1,237,483
Members 475,533
Posts 29,290,309