Channel ten pamoja na kupewa sh 200mil na Rais Magufuli lakini bado picha na sauti ziko vilevile, why?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,394
2,000
Nimesikitika kuona namna matangazo mubashara ya mkutano wa Waziri mkuu na wafanyabiashara wa jijini Dsm yalivyokosa ubora.
Picha zinachukuliwa upande mmoja tu, sauti haisikiki vizuri sanasana zinaonekana sare za kijani tu sasa sijajua kama hao nao ni wafanyabiashara.

Channel ten badilikeni bhana

Maendeleo hayana vyama!
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
98,174
2,000
Korosho hoyeeeeeeee
Usihuzunike!
IMG-20190227-WA0001.jpeg
FB_IMG_1550766064153.jpeg


In God we Trust
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
1,977
2,000
200 MIL,loo ni fedha nyingi mno ILA ni FEDHA ambayo imetoka kwenye mfuko wake binafsi au ni fedha ya watanzania wote?je Bunge liliidhinisha hizi fedha ili zitolewe?na hii station inawajibika kwa nani ili kuleta mrejesho wa matumizi yake?,ninapopata muda ninasoma na kufuatilia yanayotokea pale Africa ya Kusini kuhusu tume ya STATE CAPTURE,NINAOMBA nayo hii ije kutokea hapa nchini in my life time,mengi yatatushangaza from CHAVDAS TO LADWAS etc etc
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,422
2,000
Nimesikitika kuona namna matangazo mubashara ya mkutano wa Waziri mkuu na wafanyabiashara wa jijini Dsm yalivyokosa ubora.
Picha zinachukuliwa upande mmoja tu, sauti haisikiki vizuri sanasana zinaonekana sare za kijani tu sasa sijajua kama hao nao ni wafanyabiashara.

Channel ten badilikeni bhana

Maendeleo hayana vyama!

Magufuli aliwauliza mahitaji yao? Je walikuwa wanahitaji 2b ili mitambo iwe sawa? Huenda hizo 200m walilipwa wafanyakazi malimbikizo.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,394
2,000
Magufuli aliwauliza mahitaji yao? Je walikuwa wanahitaji 2b ili mitambo iwe sawa? Huenda hizo 200m walilipwa wafanyakazi malimbikizo.
Walisema wanahitaji camera za kisasa.....wakapewa mil 100 kwa ajili hiyo, na 100m kwa hayo mambo mengine!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom