Channel Ten leo yamuenzi JK kwa kusakata vyema "Kiduku" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten leo yamuenzi JK kwa kusakata vyema "Kiduku"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 12, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,347
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida Channel ten leo jioni imepitisha kwenye habari zake tukio la JK akisakata ngoma ya "Kiduku" ya huko kusini na kuonekana habari hiyo imefunika hoja zozote zile za kimsingi ambazo JK pengine alikuwa nazo za kulijenga taifa hili kisera.

    Yaeleka sasa kwa vile sera hazijulikani au hazikubaliki basi bora liende tu kwa mtindo wa burudani na kuonekana mheshimiwa huyu kweli ni "mwenzetu"

    Lakini ni mwenzetu kweli?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Sasa yeye badala ya kueleza sera yeye anacheza? Anyway ni tension imembana sana mwacheni ale starehe!
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ... mbavu zangu
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Rais au celebrity
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,830
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    ......angejua asili ya style ya kiduku, asingeicheza!!! may be anaijua na yeye ni mfuasi wa wabunifu wa hiyo ngoma!
     
Loading...