• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Channel 10 ndani ya DSTv sasa jionee mwenyewe

Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Points
195
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 195
Jana yalisainiwa makubaliano yatakaowezesha vipindi vya televisheni ya channel Ten kuonekana kupitia DSTv. Hafla hiyo ilifanyika jijini Dar.
Source: Tanzania Daima la leo uk. wa 5 na mimi mwenyewe saa hizi naangalia Ch. 10
 
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Points
195
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 195
Samahani nilisahau kuweka namba ya channel - ni 292
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,232
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,232 2,000
safi naangalia hapa taarifa ya habari
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
856
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
856 0
channel gani hiyo kila wakati sky news. Au kuna kipindi gan cha maana?
 
S

Sambuka

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
317
Points
0
S

Sambuka

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
317 0
duh, tatizo nazo znakua zakulipia wakt TCRA
ilitoa amri local zote ziwe bure
 

Forum statistics

Threads 1,404,377
Members 531,586
Posts 34,452,074
Top