Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHANNEL 10 - Nani anamiliki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Apr 24, 2009.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,308
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani nimeona vema niliweka hapa hili suala maana nimeambiwa na mmoja wa watumishi wa RA kuwa amenunua channel 10 na sasa ana mpango kamambe kuiimarisha!

    Mwenye data zaidi, plz tuleteeni
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,509
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Du Channel 10 siku hizi haikamati kwenye dish langu. Au ndo imeshauzwa na inakarabatiwa?? Mhhhhhhhhhhhh, mambo hayo.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Yes inakarabatiwa tena saaana
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,421
    Likes Received: 10,813
    Trophy Points: 280
    Atanunua kila kitu kwa vile iko pesa aliyoipata kwa ubwete. Kelele zikizidi ananunua na Muhimbili ili adhibiti hata matibabu ya wale wenye kuchonga sana juu yake.
     
  5. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Channel Ten imenunuliwa na Tanil Somaiya, yule mshirika wa Vithlani wa rada
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh Jamani yamekuwa hayo tena Tanil Somaiya (Shivacom,Ultimate Security,Radar,Umoja wa Vijana TZS 400,000,000/=) kachukua na Channel 10 tena.Mhh 2010 hiyo karibu na mambo yanabadilika katika mission na vision ya tv kuendana na mmiliki mpya. patamu hapo!
     
  7. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kazi inapatikana vipi hapo? asaa kheri tunaweza tukatengeneza senti.
     
  8. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmmmmhhhh! Kazi ipo!
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Duh si tutakuwa tumekwisha?
     
  10. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    nadhani bado vyombo vingi vya habari vitaendelea kununuliwa tukielekea 2010
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa wafanyeje? Pesa ya bureeeee, tena bure wanayo, We mtu mkuu wanchi anakwambia nenda kakwapue 40bn. uzigawe kama njugu ili chama kishinde, hapo hazina mkaguzi, wala muhazini, sasa hata ukiwagawia 5bn ukawaambia zimeisha nani wakukuhoji?

    Ndo maana wakiamua wata tununua hata sisi na ka nchi ketu mwe!
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,731
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nawashangaa watanzania wenzangu , kumbe somaia na rostam ndo vodacom, sasa bado tunashupalia vodacom, eti tigo ni mtandao wa wanafunzi! Tuachane na vodacom kwani tunazidi kuwatajirisha hawa washenzi
     
  13. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nampenda Idd Amin kwa kuwacharaza wahindi
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    ...labda ndio maana 'mkuu' anaanza kutapatapa, watanzania wenye asili ya kiasia wameamua kushindana naye kibiashara, waliwanunua ze komedi, sasa wananunua TV stations na magazeti..., au?
     
  15. S

    Simoni Member

    #15
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni RA na Tamil amenunua Chanel 10 ni dhahiri sasa kwa nini RM awaite mafisadi. Huyu mzee mwoga sana wa ushindani. Wananchi angalieni msijiingize kwenye vita vya tembo
     
  16. mwakatojofu

    mwakatojofu JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni rahisi kumwelewa rm na kuwa upande wake. ni vigumu kuwaelewa hao kina ra na somaia na kuwa upande wao.

    rm anasema hao jamaa wametuibia/wametuchukulia kilicho chetu kilichokuwa kitumike kujenga hospitali, shule na barabara zetu. jamaa wananyamaza au wanasema oh, rm ana wivu na kashindwa kuendesha biashara zake na maneno kama hayo. hawatoi utetezi au maelezo ya maana kwa uchafu unaosemwa juu yao.

    wakat huohuo hatusikii alipokomba rm. sa mtu wa kawaida kama mie nimwamin nani? labda wataitumia channel 10 mpya kutuelezea tukawaelewa kuwa hawakuchukua kilicho chetu
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Hii ni kubwa kuliko! Thanx. Leo kulikuwa na mawingu lakini you have made my day! :D
     
  18. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #18
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    So all media channels, especially TVs, are now officialy under the CCM tutelage. Tumekwisha!
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,455
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kitila,
    Not only CCM tutelage, but the fisadi wing of CCM. Tumekwisha!
     
  20. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aminia, its all making sense now, mwache mengi abanane nao before its too late.."project wash epa money" is almost complete. After 2010 there will be no traces.
     
Loading...