channel 10 mpo juuu ba mnastaili pongezi kwa hili tukio mlilolionyesha siku ya leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

channel 10 mpo juuu ba mnastaili pongezi kwa hili tukio mlilolionyesha siku ya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Oct 19, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    msema kweli ni mpenzi wa mungu kusema leo channel ten.....wanastaili kupewa pongezi kwa kuonyesha matukio haya yafuatayo.......kwa siku ya leo

    1.vurugu za mapambano vyombo vya ulinzi na kupigwa kwa waisilamuu

    2.maandamano na vurugu maeneo ya buguruni,vingunguti kwa siku leo

    3.vurugu za kupigwa kwa waisilamu msikiti wa mtambani maeneo ya kinondoni

    4.askari polisi kuingia msikitini kwa kupambana na raia

    5.vibaka waliokuwa wakipora madukani kariakoooo

    6.vurugu za uamsho zilizojili zanzibar hii leo

    kusema kweli ni channel 10.......mnastaili pongezi.....mpo juu na sasa watu wengi tuna imani na nyinyi
     
  2. kimo_mcharo

    kimo_mcharo Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hivi kuna uhalali wa kufanya vurugu kama sheria zipo?Na je ni sheria ipi inayosema watu wafamye fujo na kuharibu mali za watu wa itikadi tofauti na wewe?Kinachofuatia ni nini kama sio kuuana..chukulia mfano wakristo nao waseme inatosha waanze na kufanya kitu waislam wanafanya,je mnapata picha gani hapo wadau?Nipeni mawazo yenu muonavyo nyie....
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Ya hata news zao ni kwa details sana tofauti na ITV na TBC ambao ndo kwisha kabisa!!!! ITV angekuwepo UFOO SARO naye anatoa habari njema sema SSM wameshamnunua!! Alikuwa anakula bata OMAN!!! Alipewa donge nono aache kuisemea CDM!!!!
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    yaaaa hamisi suleman nimeipendaaa
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    chanel ten Big up sana.
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,002
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Warudie na ile video ya askari akikanyaga/piga mateke baiskeli zanzibar!!!
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,002
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Warudie na ile video ya askari akikanyaga/piga mateke baiskeli zanzibar!!!
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145


    Mbona Hauwapongezi WALIONYESHA PICHA JINSI Waislamu Walivyoingilia MAKANISA na KUYACHOMA MOTO? Kama kulikuwa hakuna PICHA na HABARI hizo za PAPO HAPO kama hizo # 1 - # 6; Then it is One SIDED...

    Hii, Ndio CHANNEL 10; Mwandishi Mwangosi alikuwa anafanya kazi? Wakamkanusha?
     
Loading...