Changia kesi dhidi ya Mahanga vs Mpendazoe


QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
View attachment Changia Kesi.pdf

Ndugu watanzania wapenda haki, leo nimepata tangazo ambalo liko katika gazeti la Tanzania Daima. Ndugu yetu, mbunge wa jimbo la Segerea ambaye kura zake zilichakachuliwa, Mh. Mpendazoe amekuombeni kusaidia kuchanga fedha kwa ajili ya kesi aliyofungua kwa niaba ya wananchi wa Segerea dhidi ya Makongolo Mahanga.

Unaombwa uchangie maana wote tunajua kuwa demokrasia ina gharama zake. Nakushukuru kwa mchango wako.

Mungu akubariki

Mimi Quality
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Asante kwa taarifa na nshachanga faster kwa jili ya mabadiliko ya ukweli Tanzania
 
E

emma 26

Senior Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
108
Likes
0
Points
0
E

emma 26

Senior Member
Joined Oct 29, 2010
108 0 0
wewe kama nani? Au unataka tukuchangie wewe?
 
muya

muya

Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
13
muya

muya

Member
Joined Aug 13, 2009
58 0 13
hatuchangii waharifu, atafanyaje kazi na majambazi hadi wanashea usafiri, labda tuwasaidie polisi kumtia hatiani yeye na majambazi wenzake
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
hatuchangii waharifu, atafanyaje kazi na majambazi hadi wanashea usafiri, labda tuwasaidie polisi kumtia hatiani yeye na majambazi wenzake
Kama wewe huchangii kwani lazima ututaarifu wengine watachangia? Jamani ustaarabu mbona unatushinda. "Better remain silent and be thought a fool, than speak out and remove all doubt"
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
nitachangia yoyote anayetetea haki

Fred ntakuchangia, na hata wa CCM wanaoona haki yao imeppokwa

Acid
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
hatuchangii waharifu, atafanyaje kazi na majambazi hadi wanashea usafiri, labda tuwasaidie polisi kumtia hatiani yeye na majambazi wenzake
Mh!mbona unaenda mbali sana!imekuuma sana,pole mkuu!sisi tutamchangia!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Mh!mbona unaenda mbali sana!imekuuma sana,pole mkuu!sisi tutamchangia!
Tuko tayari kumchangia. Sasa kuna account number au namba ya simu, tuwekeeni hapa tuchangie.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Huyu Mpendazoe alimuiga Augustine Mrema, akapiga kelele bungeni, akajitoa CCM akifikiri atagombea urais Chama cha Jamii matokeo yake kajikuta anahangaika, siasa hesabu. Asingejitoa CCM leo si angeendelea kuwa mbunge, mwacheni aendelee kuumia
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
mpendazoe usikate tamaa segerea ni jimbo lako, tunaaminia kaza buti, zap yangu itaingia, i promisi 15,000
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
hatuchangii waharifu, atafanyaje kazi na majambazi hadi wanashea usafiri, labda tuwasaidie polisi kumtia hatiani yeye na majambazi wenzake

Hakuna ujambazi unaozidi aliyeiba kura halali za watanzania, na anajiona sio mwizi. anataka watu wenye vichwa-zero kama wewe ili wawatawale maisha yao yote!

Kama unashindwa kutambua kuwa Mpendazoe kawekwa ktk target tu ya kwamba anatumia gari 'inayohisiwa ya wizi' kama njama za hao manyang'au, wezi wa kura ambao wameiba ubunge wa Segerea na wanaogopa kesi iliyo mahakamani.
Utambue kuwa dawa ya moto ni moto. Ujanja wa kutumia polisi ili kuyumbisha upatikanaji wa haki ni kufillisika. Ndio CCM ipo hapo.

Fred tutamchangia, jimbo litarudi kwa washindi halali, na huyo 'naibu waziri' feki na fisadi wa elimu atarudi mtaani kumiliki baa zake alojenga kwa kukwapua viwanja vya wazi na maeneo ya kuchezea watoto.

Inatia hasira sana kuona mijitu inatetea uozo na hawana fikra halisi.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
wewe kama nani? Au unataka tukuchangie wewe?
Ahsante kwa maneno yako mazuri. Taarifa hii ni ile ile iliyokuwa katika gazeti la Tanzania Daima Uk 3. So haunichangii mimi. Lakini unaweza kumpigia katika simu zilizoko katika gazeti na kupata maelezo zaidi. Ahsante sana
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Kama wewe huchangii kwani lazima ututaarifu wengine watachangia? Jamani ustaarabu mbona unatushinda. "Better remain silent and be thought a fool, than speak out and remove all doubt"
Nimekumbuka msemo wa Robot/invisible.
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
Hakuna ujambazi unaozidi aliyeiba kura halali za watanzania, na anajiona sio mwizi. anataka watu wenye vichwa-zero kama wewe ili wawatawale maisha yao yote!

Kama unashindwa kutambua kuwa Mpendazoe kawekwa ktk target tu ya kwamba anatumia gari 'inayohisiwa ya wizi' kama njama za hao manyang'au, wezi wa kura ambao wameiba ubunge wa Segerea na wanaogopa kesi iliyo mahakamani.
Utambue kuwa dawa ya moto ni moto. Ujanja wa kutumia polisi ili kuyumbisha upatikanaji wa haki ni kufillisika. Ndio CCM ipo hapo.

Fred tutamchangia, jimbo litarudi kwa washindi halali, na huyo 'naibu waziri' feki na fisadi wa elimu atarudi mtaani kumiliki baa zake alojenga kwa kukwapua viwanja vya wazi na maeneo ya kuchezea watoto.

Inatia hasira sana kuona mijitu inatetea uozo na hawana fikra halisi.
Tupambane daima, tuungane, si kwa kesi ya Fred pekee bali popote ambapo unyang'au umefanyika kuiba haki na ushindi, kesi za kupinga matokeo ni lazima kufanywa na haki kupatikana
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Tuko tayari kumchangia. Sasa kuna account number au namba ya simu, tuwekeeni hapa tuchangie.
kuchangia, tumia njia zifuatazo:
(i) Akaunti namba 010-00263962 Benki ya posta- Mpendazoe & Friends
(ii) M-Pesa simu namba 0762 926556
(iii) Zap simu namba 0787 638575 na
(iv) Tigo pesa simu namba 0717 050335 au 0656 650334
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Hakuna ujambazi unaozidi aliyeiba kura halali za watanzania, na anajiona sio mwizi. anataka watu wenye vichwa-zero kama wewe ili wawatawale maisha yao yote!

Kama unashindwa kutambua kuwa Mpendazoe kawekwa ktk target tu ya kwamba anatumia gari 'inayohisiwa ya wizi' kama njama za hao manyang'au, wezi wa kura ambao wameiba ubunge wa Segerea na wanaogopa kesi iliyo mahakamani.
Utambue kuwa dawa ya moto ni moto. Ujanja wa kutumia polisi ili kuyumbisha upatikanaji wa haki ni kufillisika. Ndio CCM ipo hapo.

Fred tutamchangia, jimbo litarudi kwa washindi halali, na huyo 'naibu waziri' feki na fisadi wa elimu atarudi mtaani kumiliki baa zake alojenga kwa kukwapua viwanja vya wazi na maeneo ya kuchezea watoto.

Inatia hasira sana kuona mijitu inatetea uozo na hawana fikra halisi.
Hapo umelenga. Kwa sasa anaitwa "mtaalam wa open space". Katika jimbo la Segerea, anaongoza kwa kuvamia maeneo ya wazi. Wengi mtakuwa mnajua Nyantale ...
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Tuwekee wazi jinsi ya kuchangia. Wenye akili fupi bado wanaamini dhuluma inaweza kutawala ulimwengu daima. Si kweli. Mwisho wake ukweli utashinda na huyo Mahanga kama hijui mwisho wake hauko mbali
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hivi bado ipo ile sheria sijui ukitaka kupinga matokeo ya ubunge unatakiwa kuweka dhamana ya shilingi milioni 15?

Naomba kuelimishwa
 

Forum statistics

Threads 1,238,829
Members 476,196
Posts 29,332,996