Changamoto ya upatikanaji wa sindano(chanjo) ya tetenus(pepopunda)

Mipa Chinduli

Mipa Chinduli

Member
Joined
Jan 15, 2019
Messages
12
Points
45
Mipa Chinduli

Mipa Chinduli

Member
Joined Jan 15, 2019
12 45
Wakuu habari ya sahizi, ninandugu yangu kachomwa na msumari jana jioni, ikabidi twende kituo vituo vya afya ili apate sindano ya tetenasi.

Katika hali ya kushangaza tangu jana hadi leo tunahangaika hospitalI na zahanati mbalimbali za serikali na private, wilaya ya temeke hatujapata hiyo sindano.
Je! hii sindano imekuwa adimu kiasi hiki au hii changamoto tunakutana nayo sisi tu?
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,931
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,931 2,000
Itakuwa ninyi tu. Karibu vituo vyote vinavyotoa huduma za clinic kwa kina mama wanakuwa na hiyo sindano ambapo hata watu kama huyo wanaweza kupatiwa.
Kwani hizo sehemu ulizoenda mliambiwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,326,449
Members 509,514
Posts 32,222,273
Top