Changamkia ajira hiyo: Wanahitajika wafanyakazi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamkia ajira hiyo: Wanahitajika wafanyakazi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbaga Michael, May 1, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    TANGAZO LA KAZI HARAKA SANA.
    TANURI MEDIA CAMPANY
    Inawatangazia nafasi za kazi kwa
    vijana watanzania (Jinsia zote) na
    wenye elimu, sifa na Ujuzi na
    wenye kujituma.
    Vijana hawa watafanya kazi na
    TANURI MEDIA COMPANY pamoja
    na Media house nyingine zitakazo
    shirikiana na TANURI MEDIA.
    Sifa za mwambaji:-
    Awe angalau na degree moja
    katika fani zifuatazo.
    1. Sayansi ya jamii ( sociology)
    2. Sayansi ya siasa na utawala
    (political science and public
    administration)
    3. Sayansi ya siasa na uhusiano
    wa kimataifa
    (political science and international
    relation)
    4. Sanaa na historia (BA History)
    5. Sanaa na utamaduni (BA art
    and Culture)
    6. Sanaa na mawasiliano ya umma
    (BA mass communication)
    7. Biashara na utawala (BBA,
    business administration)
    Jumla ya Vijana wanaohitajika ni
    15.
    Katika hili maslahi na utashi wa
    kisiasa hayatazingitiwa ila
    TALUMA ya Muhitaji.
    Maslahi mazuri yatatolewa kwa
    watakaofaulu udahili.
    Maombi na CV vitumwe kwa
    anuani hii hapa
    Kabla ya tarehee 15 mwazi wa
    tano.
    (Kwa maelezo zaidi piga simu kwa
    C.E.O-TANURI MEDIA COMPANY)
    TANURI MEDIA COMPANY
    Media and insemination of
    information
    P.O. Box 104655
    DAR ES SALAAM TANZANIA
    .
    +255 784 26 64 30
    tzmedia25@gmail.com
    www.tanurilafikra.com
     
  2. m

    missilicious Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    deadline lini? ofisi ziko wapi?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    Soma vizuri, deadline ni 15 may, labda mahali ofisi zilipo
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,985
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    mbona tuliosoma medicine mnatubagua? Hamuhitaji daktari wa kampuni?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    mkuu mheshimiwa umesoma medicine halafu huna kazi?? kweli? unatafuta kazi?
     
  6. Y

    YUSHIN Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    B.com inahusika hapo mkuu maana nimeona BBA ambayo ni sawa na B.com
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Labda wafanyakazi hawaugui huko.
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mbona maelezo hayajitoshelezi? kwa hizo degree pprograms ulizotaja,waombaji wanatakiwa wajue ni kazi gani wana-apply kwa sababu kuna watu wanakuita kwenye interview lakini unakuta ni kazi ya ajabu...be clear,ni kazi gani hao watu watatakiwa kufanya,duties zao,na kadhalika....nawasilisha
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh sijakusoma kwani wewe uko huko au
     
  10. g

    gayo JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    B.A.education je? History ni teaching Subject sifai?
     
  11. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twambie position zilizopo
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    iyp email mbona inarudisha failure notice ??
     
  13. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,268
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    hamna source ya hili tangazo?
     
  14. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hili tangazo mbona limekaa 'ki-bijampola' zaidi? Ntarudi baadae, I hope maswali yaliyoulizwa yatakuwa yamejibiwa. Otherwise, asante kwa tangazo.
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tapeli tu huyu.. Anawa enjoy tu.
     
  16. R

    RONALDO Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi napita 2
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    I'm king kong wa tatu,I'm married with three creeds,I'm politician heaving noleji in politiko sayansi and intaneshino rileshenishipu,can you apply for me this post? Remember I'm kappabetta member,I'm verry glad I'm vere sorry to apply this post! Thank me you!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Tangazo la kazi halina "Job Description" ?
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,809
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Itakuwa kuuza ma-hotpot
     
Loading...