Changa la macho:Polisi wataendelea kuibeba CCM kama Kawa


T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Points
1,195
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 1,195
Angalia makada wa CCM yaani Ma RCs,ma DCs,ma Tarafa,ma Kata nk wanaishugulikia CHADEMA KILA KONA YA NCHI.JK umepiga changa la macho.Hakuna marefu yasiyo na ncha.KUTESA KWA ZAMU madhali alichokitengeneza mwanadamu hakishindi NGUVU YA MUNGU.
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,791
Top