Chama gani kilichukuwa jimbo hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama gani kilichukuwa jimbo hili?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Nov 6, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jamani, hivi jimbo la Arumeru Magharibi lilichukuliwa na CCM au Chadema?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,621
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    He, hapa si nimesikia kuna skendo ya mbunge mteule wa chadema kuuza ushindi kwa ccm............hii ya kuuza ilitaka kutokea nyamagana
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Alitangazwa Mathias Ole Kisambu wa CHADEMA, lakini ghafla tukasikia Mshindi ni Goodluck Ole Medeye wa CCM.
     
  4. J

    JIWE2 Senior Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je Ulanga mashariki na magharibi walipita wa chama gani?
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wangu hebu fafanua maana ni madai mazito sana hayo
     
Loading...