Chama cha vibamia na vikorosho Tanzania walalama juu ya wenye madushe!

Dec 7, 2017
42
95
Ndoa nyingi zimekuwa zikiyumba sababu wanaume wengi wana vikorosho na vibamia hivyo wanawake kulalama kuwa hawafikishwi wala kukunwa ipasavyo, sasa baada ya uchunguzi wa kina imegundulika kuwa wenye madushe ndio wameonekana kupendwa na kupelekea wanawake wengi kutoheshimu ndoa zao pindi wanapochepuka nao!...Sasa viongozi wa chama cha wenye vibamia na vikorosho Tanzania wamepeleka malalamiko yao kwa serikali juu ya tatizo hilo.
 

MJENGA

JF-Expert Member
Nov 18, 2012
851
1,000
Manina zenu mnaopambana na uumbaji wa Mungu. Hivi unataka mwenye kibamia afanyaje ili awe na lidushelele!!? Acheni umaku bana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom