Chama cha Upinzani kinapaswa kubeba agenda za wananchi wote

Dunia yakoo

Member
Joined
Nov 23, 2019
Messages
84
Points
150

Dunia yakoo

Member
Joined Nov 23, 2019
84 150
"Chama cha upinzani kinapaswa kubeba agenda za wananchi wote, kwa sababu chenyewe kipo nje kinaona mapungufu na maumivu kwa hiyo kinapokuja na sera yoyote kinabeba agenda ya wananchi wote bila kujali mipaka na itikadi ya vyama, hivyo kinawasemea mpaka wanaCCM” - Askofu Mwamakula

EMEXIwOXYAEI34V.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,390,832
Members 528,272
Posts 34,063,751
Top