Chama cha mapinduzi kinatuhusu vipi watanganyika wakati hakina sura ya Tanganyika?.


Status
Not open for further replies.
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,306
Likes
3,717
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,306 3,717 280
Kwa anae elewa kuhusu chama cha mapinduzi (ccm).naomba anijuze kwa mtizamo wangu naona hicho chama hakituhusu watanganyika ni chama cha wazanzibar.kwa sababu wao ndio waliyo fanya mapinduzi na wanaserikali ya mapinduzi mpaka leo.kama chama chenyewe kinavyo itwa kuwa ni chama cha mapinduzi.sasa sisi watanganyika kina tuhusuje?wakati hatukufanya mapinduzi yoyote wala hatuna serekali ya mapinduzi?.utafikiri hapa watanganyika ni kama tumepigwa changa la macho.
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,839
Likes
467
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,839 467 180
Kwa anae elewa kuhusu chama cha mapinduzi (ccm).naomba anijuze kwa mtizamo wangu naona hicho chama hakituhusu watanganyika ni chama cha wazanzibar.kwa sababu wao ndio waliyo fanya mapinduzi na wanaserikali ya mapinduzi mpaka leo.kama chama chenyewe kinavyo itwa kuwa ni chama cha mapinduzi.sasa sisi watanganyika kina tuhusuje?wakati hatukufanya mapinduzi yoyote wala hatuna serekali ya mapinduzi?.utafikiri hapa watanganyika ni kama tumepigwa changa la macho.
TANGANYIKA AFRICAN NATIONAL UNION bwana wee acha tuuuuu.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,631
Likes
681
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,631 681 280
Wewe unajua kuwa sharti alilopewa nyerere na waingereza kuwa lazima zanzibar itoke mikononi mwa warabu na kuwa sehemu ya Tanganyika,na hili jambo lazima lifanyike kwa gharama zozote. Huoni nyerere alikubali yote waliotaka kina karume.
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,839
Likes
467
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,839 467 180
Pana swali ambalo halijapata jibu au ushahidi, nalo ni 'Lini baba wa taifa alivaa nguo ya rangi ya CCM?'
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,536
Members 481,767
Posts 29,775,640