Chama cha Mapinduzi(CCM) Taifa kimemteua Christopher Chiza kuwa mgombea wa Buyungu


S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,204
Likes
982
Points
280
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,204 982 280
Safi sana. Umoja ni Ushindi. Tunawasubiri kwa hamu chadema na act kwwnye ushirika wao
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,233
Likes
1,420
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,233 1,420 280
Hilo jimbo halina vijana,mtu over 60yrs bado anataka yeye tu,alishakula ubunge,uwaziri na vyeo kibao bado anataka,Huyo Chiza kweli ana damu ya CCM kutaka kila siku iongoze yenyewe tu!!
Ubinafsi umemjaa!!
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,274
Likes
16,173
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,274 16,173 280
Hii slogan ya chama chenu uchwara ndo mmeweka kwenye ndege zetu
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,919
Likes
2,756
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,919 2,756 280
Dar es Salaam.Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimemteua Christopher Chiza kuwa mgombea wa ubunge jimbo la Buyungu mkoani Kigoma kwa tiketi ya chama hicho.

Taarifa iliyotolewa leo, Jumanne Julai 10, 2018 kwa vyombo vya habari na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Humphrey Polepole imesema Chiza ameteuliwa na Kamati Kuu ya CCM iliyokutana leo chini ya mwenyekiti wake Rais John Magufuli.

Chiza ambaye aliwahi kuwa mbunge wa jimbo hilo anagombea kwa mara nyingine baada ya kuangushwa katika uchaguzi mkuu wa 2015 na marehemu Kasuku Bilago wa Chadema.

Kwa mujibu wa taarifa hiyo ya Polepole, pamoja na mambo mengine kwa kauli moja Kamati Kuu imempongeza Rais Magufuli kwa utekelezaji mzuri wa Ilani ya uchaguzi ya CCM na kwa kasi kubwa ya upelekaji maendeleo na huduma za kijamii hasa katika maeneo ya pembezoni na mijini.

Pia wajumbe wa kamati hiyo kwa pamoja wameridhishwa na kuweka kauli kwamba jitihada hizo za kuongeza tija, ufanisi, faida, utumishi wa watu, uadilifu, vita dhidi ya rushwa na kupambana na ubadhirifu wa mali za chama na umma na uchapakazi kwenye chama na Serikali ziendelezwe maradufu.
dar es salaam maeneo yote ya mbezi beach hayana maji tangu jumamosi . hapa kazi tu au uzuzu?
 
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,109
Likes
10,349
Points
280
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,109 10,349 280
dar es salaam maeneo yote ya mbezi beach hayana maji tangu jumamosi . hapa kazi tu au uzuzu?
Mbona wenzio tunanunua kwenye Magari tunajaza Matenki na tunatumia wewe hiyo akili Imekushinda. Hapa Kazi tu
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,681
Likes
1,861
Points
280
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,681 1,861 280
Kwani Nape Na Bashe Wamefukuzwa Chamani Au Vipi?
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,681
Likes
1,861
Points
280
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,681 1,861 280
Kwani Nape Na Bashe Wamefukuzwa Chamani Au Vipi?
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,422
Likes
9,143
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,422 9,143 280
Dar es Salaam.Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimemteua Christopher Chiza kuwa mgombea wa ubunge jimbo la Buyungu mkoani Kigoma kwa tiketi ya chama hicho.

Taarifa iliyotolewa leo, Jumanne Julai 10, 2018 kwa vyombo vya habari na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Humphrey Polepole imesema Chiza ameteuliwa na Kamati Kuu ya CCM iliyokutana leo chini ya mwenyekiti wake Rais John Magufuli.

Chiza ambaye aliwahi kuwa mbunge wa jimbo hilo anagombea kwa mara nyingine baada ya kuangushwa katika uchaguzi mkuu wa 2015 na marehemu Kasuku Bilago wa Chadema.

Kwa mujibu wa taarifa hiyo ya Polepole, pamoja na mambo mengine kwa kauli moja Kamati Kuu imempongeza Rais Magufuli kwa utekelezaji mzuri wa Ilani ya uchaguzi ya CCM na kwa kasi kubwa ya upelekaji maendeleo na huduma za kijamii hasa katika maeneo ya pembezoni na mijini.

Pia wajumbe wa kamati hiyo kwa pamoja wameridhishwa na kuweka kauli kwamba jitihada hizo za kuongeza tija, ufanisi, faida, utumishi wa watu, uadilifu, vita dhidi ya rushwa na kupambana na ubadhirifu wa mali za chama na umma na uchapakazi kwenye chama na Serikali ziendelezwe maradufu.
Amekuwahi mwenzako kuipokea buku 7 kuhusu taarfa ya huo uzi
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,422
Likes
9,143
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,422 9,143 280
Mbona wenzio tunanunua kwenye Magari tunajaza Matenki na tunatumia wewe hiyo akili Imekushinda. Hapa Kazi tu
Zile trillion 1.5 mlizogawana wanaCCM lazima mjaze maji ndani kwenu
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,919
Likes
2,756
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,919 2,756 280
Mbona wenzio tunanunua kwenye Magari tunajaza Matenki na tunatumia wewe hiyo akili Imekushinda. Hapa Kazi tu
mke yule wa mfalme alichungulia dirishani ... akaona watu waandamana akauliza wale wanataka nn? akambiwa mkate.... akasema si wakale keki! (french rev. )
 
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,109
Likes
10,349
Points
280
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,109 10,349 280
mke yule wa mfalme alichungulia dirishani ... akaona watu waandamana akauliza wale wanataka nn? akambiwa mkate.... akasema si wakale keki! (french rev. )
Yeah Fuckk off your hell ass, Mbezi beach is not for everyone.
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,919
Likes
2,756
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,919 2,756 280
Yeah Fuckk off your hell ass, Mbezi beach is not for everyone.
stiff necked full ... unashupaza shingo ukijidai hujui matusi ya nini mkuu? kwai mbez
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,555
Likes
27,689
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,555 27,689 280
Mwenye picha ya mteule wetu naomba
 

Forum statistics

Threads 1,264,301
Members 486,270
Posts 30,179,653