Chama cha Mapinduzi(CCM) Taifa kimemteua Christopher Chiza kuwa mgombea wa Buyungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha Mapinduzi(CCM) Taifa kimemteua Christopher Chiza kuwa mgombea wa Buyungu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Egnecious, Jul 10, 2018.

  1. Egnecious

    Egnecious JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 743
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 80
  2. h

    hamissa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 9, 2018
    Messages: 247
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Haya
     
  3. Nemo Judex

    Nemo Judex JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 14, 2014
    Messages: 1,386
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    aksante kwa taarifa, msikosee kutujulisha habari motomoto kutokea lumumba
     
  4. Void ab initio

    Void ab initio JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2018
    Joined: Mar 1, 2015
    Messages: 1,965
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Hahaaa
     
  5. Northman

    Northman Senior Member

    #5
    Jul 10, 2018
    Joined: Dec 22, 2016
    Messages: 143
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Hapo lengo lilikua ni kuongelea ndege, hizo porojo nyingine zilikua zinajulikana...lakini asante kwa kutukumbusha
     
  6. nankumene

    nankumene JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2018
    Joined: Nov 12, 2015
    Messages: 5,018
    Likes Received: 4,280
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa nasikia wafuasi wenu wengi hawajasoma hata shule ya msingi tutawaita tuwasomee hiki mlichoandika
     
  7. edwayne

    edwayne JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2018
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 2,605
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2018
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 28,672
    Likes Received: 13,342
    Trophy Points: 280
    Kwahio???
     
  9. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 27,704
    Likes Received: 31,873
    Trophy Points: 280
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2018
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 5,559
    Likes Received: 1,595
    Trophy Points: 280
    thubutuuu, hao jamaa wakiwa nyimanyuma ya zito ccm itateseka sana!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2018
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 27,503
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    CHiza Pumzika yatosha sasa.
     
  12. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2018
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 75,463
    Likes Received: 658,299
    Trophy Points: 280
    Swafiiii!
    Mola atutangulie milele yote
     
  13. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 27,704
    Likes Received: 31,873
    Trophy Points: 280
    Mlisema hivi hivi miaka ya 90 ambapo Mrema aliondoka CCM na hakukuwa na jipya na mkaja kusema tena mwaka 2015 ambako Lowassa aliondoka CCM halafu leo tena Wewe usiyejua Siasa na hata kuijua vyema CCM bila hata aibu / haya unadiriki kusema kuwa Nape na Bashe wakiondoka CCM na Kuungana na Zito Kabwe CCM itapata taabu. Nadhani huijui CCM vizuri na kwa kukusaidia tu ni kwamba ndani ya CCM hakuna mkubwa wala mdogo bali wote ni sawa. CCM Kwanza Mtu baadae!
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2018
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 7,953
    Likes Received: 4,090
    Trophy Points: 280
    Taarifa kwa umma wa mama zenu! Hatuna haja na huu ujinga!
     
  15. Ramadhan James

    Ramadhan James JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2018
    Joined: Dec 14, 2015
    Messages: 527
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Vijana wapo wengi hawatumiki mnatuletea Gari bovu lililopakwa rangi. Upuuzi!
     
  16. radika

    radika JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 13,168
    Likes Received: 17,620
    Trophy Points: 280
    Sasa kazi imebaki kwa tume na polisi wao kama chama wamemaliza kazi.
     
  17. Econometrician

    Econometrician JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2018
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 8,686
    Likes Received: 7,990
    Trophy Points: 280
    CCM hawataki kabisa mtu kuwa huru kifikira,mara nyingi namsikiliza bashe mbona huwa anazungumza fact tu
     
  18. tanzania digital

    tanzania digital JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2018
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 378
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Wamemrudisha tena??
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2018
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 38,171
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Chiza atapewa pande la kusimamia Dreamliner sasa hivi, kama si kwenye board, basi wizarani.
     
  20. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2018
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,905
    Likes Received: 9,962
    Trophy Points: 280
    Dar es Salaam.Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimemteua Christopher Chiza kuwa mgombea wa ubunge jimbo la Buyungu mkoani Kigoma kwa tiketi ya chama hicho.

    Taarifa iliyotolewa leo, Jumanne Julai 10, 2018 kwa vyombo vya habari na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Humphrey Polepole imesema Chiza ameteuliwa na Kamati Kuu ya CCM iliyokutana leo chini ya mwenyekiti wake Rais John Magufuli.

    Chiza ambaye aliwahi kuwa mbunge wa jimbo hilo anagombea kwa mara nyingine baada ya kuangushwa katika uchaguzi mkuu wa 2015 na marehemu Kasuku Bilago wa Chadema.

    Kwa mujibu wa taarifa hiyo ya Polepole, pamoja na mambo mengine kwa kauli moja Kamati Kuu imempongeza Rais Magufuli kwa utekelezaji mzuri wa Ilani ya uchaguzi ya CCM na kwa kasi kubwa ya upelekaji maendeleo na huduma za kijamii hasa katika maeneo ya pembezoni na mijini.

    Pia wajumbe wa kamati hiyo kwa pamoja wameridhishwa na kuweka kauli kwamba jitihada hizo za kuongeza tija, ufanisi, faida, utumishi wa watu, uadilifu, vita dhidi ya rushwa na kupambana na ubadhirifu wa mali za chama na umma na uchapakazi kwenye chama na Serikali ziendelezwe maradufu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...