#COVID19 Chama cha Madaktari Tanzania (MAT) waitaka serikali itoe takwimu za Covid-19

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
12,556
2,000
Huu ugonjwa kama wa kupuliza? Jana tu haukuwepo leo eti upo dah

Hizi siasa, chanzo zishakuja so lazima ugonjwa uonekane watu watumie kukizi mashart ya watoa chajo
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,563
2,000
Je, inawezekana korona ikawa endemic kama ilivyo mafua na malaria, au utakuwa na madhara makubwa kuweza kuhitaji jitihada zaidi za kuuthibiti ikiwa ni pamoja na matumizi ya chanjo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom