Chama cha CHAUMMA chapewa usajili rasmi na Tendwa


Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,635
Likes
329
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,635 329 180
Chama cha chaumma leo kimepewa usajili wa kudumu na msajili wa vyama vya siasa John Tendwa,
na pia amesema kuna sheria inaandaliwa ya kushughulikia vyama vinavyoleta uchochezi, kutukana polisi na kutukana viongozi

mwenyekiti wa muda wa chaumma ni Wales Mayunga!

Source: ITV habari saa mbili usiku!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,207
Likes
386
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,207 386 180
Hongera zao!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Chama cha chaumma leo kimepewa usajili wa kudumu na msajili wa vyama vya siasa John Tendwa,
na pia amesema kuna sheria inaandaliwa ya kushughulikia vyama vinavyoleta uchochezi, kutukana polisi na kutukana viongozi

mwenyekiti wa muda wa chaumma ni Wales Mayunga!

Source: ITV habari saa mbili usiku!
Hapo kwenye RED kama sijamuelewa Tendwa vile, anamaana gani?? Inaonesha kuwa amewekwa pale kama msukule na watu ambao kwake ndio viongozi huku hivyo vyama anavyovisema haamini kama vina viongozi...

Pia aje na sheria ya kudhibiti viongozi wa vyama wanaojihusisha na UJANGILI na dili za MADAWA YA KULEVYA kama yule kijana aliyekamatwa China
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Chama cha chaumma leo kimepewa usajili wa kudumu na msajili wa vyama vya siasa John Tendwa,
na pia amesema kuna sheria inaandaliwa ya kushughulikia vyama vinavyoleta uchochezi, kutukana polisi na kutukana viongozi

mwenyekiti wa muda wa chaumma ni Wales Mayunga!

Source: ITV habari saa mbili usiku!
Sitta hahusiki kweli?


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Tendwa atapoteza udhibiti muda c mrefu,anatumika huyu
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,142
Likes
1,255
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,142 1,255 280
sajili mara ya mwishomwisho tendwa,
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Tendwa hafai hata kidogo..anatumika kwa faida ya maccm.tendwa ni mtu mbaya saba...aende awafunge akina lusinde , nape nauye na lameck mkumbo hao ndio mabingwa wa kutukana...viongozi...huna jipya tendwa! Bora ujinyamazie tu.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Hapo kwenye RED kama sijamuelewa Tendwa vile, anamaana gani?? Inaonesha kuwa amewekwa pale kama msukule na watu ambao kwake ndio viongozi huku hivyo vyama anavyovisema haamini kama vina viongozi...

Pia aje na sheria ya kudhibiti viongozi wa vyama wanaojihusisha na UJANGILI na dili za MADAWA YA KULEVYA kama yule kijana aliyekamatwa China
Usilete uchochezi, Bongo tunashughulika na wanaosema juu ya ufisadi sio mafisadi wenyewe. kwani hiyo ndio njia mbadala isiyotikisa nchi kwani tukiwagusa mafisadi na wachapa madili nchi itayumba.
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,890
Likes
12,845
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,890 12,845 280
Katiba mpya tosha!!! itafagia masalia yote!
 
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
402
Likes
146
Points
60
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
402 146 60
Hongera zenu kina Six na Membe, angalau Nec ikiwatosa kwenye urais mtapata pa kukimbilia. Ila nimeipenda Bendera yenu, nilitamani nchi ya Tanganyika ingekuwa na flag kama hilo ili timu ya Taifa iwe na jezi za kuvutia kuliko hizi za sasa hazina mvuto.
 

Forum statistics

Threads 1,273,085
Members 490,268
Posts 30,470,810