Chama cha ACA tarajiwa chawa "Andaa Chema Afrika" badala ya "Arena for Correcting Africa Tanzania"

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
622
250
Nimeipta Fb;

A C A.

Nimeona niwe Mzalendo zaidi, sasa chama tarajiwa cha A C A kitaitwa "Andaa Chema Afrika" badala ya Arena for Correcting Africa-Tanzania.

Deogratius Kisandu
Mtemi Kiongozi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom