Chakula gani mjamzito atumie ajifungue mtoto mwenye nywele nyingi?

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
sasa mkuu mbona unataka nywele nyingi badala ya kujali afya ya mtoto?
 

MDANGANYIKAJI

Member
Jan 27, 2011
77
125
Anywe maji mengi sana like 5litre per day trust me sio nywele mtoto.atatoka na ngozi nzuri sana hata mama itamsaidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom