Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chaguo Letu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Dec 17, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ??????
     
  2. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwana JF Chonga Chaguo lako wewe na nani???????????Mimi sikumchagua kikwete na sisiemu yake!!!!!!!!!!!!!!!!!! Namdai kunikosesha rais niliyemchagua, na hili deni lazima atalipa hata mbinguni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...