Chagua wacheza soka 3 mahiri zaidi kutokea tanzania mpaka sasa.

mzozaji

JF-Expert Member
Jul 28, 2010
255
0
Mdau kama ungeambiwa chagua wachezaji wa soka unaowaona mahiri zaidi kutokea Tanzania ungewachagua akina nani?
Mimi kwangu
1. Sunday Manara
2. Nico Njohole
3. Athumani Mambosasa
 

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
14,179
2,000
[1] Mohamed Rishad Adolf

[2] Hamis Gaga Rhino

[3] Jellah Mtagwa na Peter Tino
 

LOVI MEMBE

JF-Expert Member
Mar 16, 2012
1,122
1,250
Mdau kama ungeambiwa chagua wachezaji wa soka unaowaona mahiri zaidi kutokea Tanzania ungewachagua akina nani?
Mimi kwangu
1. Sunday Manara
2. Nico Njohole
3. Athumani Mambosasa
1. jimson sembuli
2. jela mtagwa
3.said mwamba kizota
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom