Chagonja: Ni kweli Bomu, Bastola na SMG vilitumika tukio la Arusha


C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Leo asubuhi kupitia Radio One, kamanda wa Upelelezi Chagonja amethibitisha Kauli ya Mbowe kuwa ni kweli tukio la mlipuko wa Arusha lilihusisha silaha tatu tofauti, yaani BOMU, BASTOLA na BUNDUKI(SMG).

Amesema ni kweli Bomu ni la kurushwa na pia lilitengenezwa China tena kiwandani. Pia amethibitisha kuwa baada tu ya bomu kulipuka wahusika walikuwa wakifyatua risasi kulenga watu na maeneo mahali bomu lilipolipuka.

MY TAKE:
1/Tukio hili la Arusha lilikuwa na wahusika wasiopungua watatu tena wakifanya kazi tatu tofauti, Mrusha bomu(BOMBER), Mfyatua risasi(SHOOTER) na Mlenga shabaha(SNIPER).

2/Kuna ukweli kuwa wahusika ni watu wanaofanya kazi na taasisi za kiusalama ama wamewahi kupata mafunzo ya kiusalama(Polisi, Jeshini nk)

3/Hili ni tukio la KUPANGWA MAHUSUSI, kwani inaonekana kulikuwa na uratibu maalum mpaka lifanikiwe.

UPDATES
*Chagonja anadai uchunguzi wake wa awali unaonyesha kuwa mtu huyo huyo aliyerusha Bomu ndiye pia huyo huyo aliyetumia bastola kupiga watu na ndiye huyo huyo alitumia SMG kulenga watu kama njia ya kujihami asikamatwe na watu, polisi walimwona ila raia wakazuia polisi wasimkamate!!!
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Sasa huo ushahidi amepewa na Mbowe?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Mnaanza kukubali maneno sababu imedhibitika kuwa majeruhi wengi wanamajeraha ya risasi. Mbona ulimjia juu Mh. Mbowe kuwa asipodhibitisha hili utamchukulia hatua? Mmeona ushahidi upo wazi kama ule wa Mwandishi Mwangosi (RIP) sasa mnatafuta namna ya kuupotezea. Baada ya kumkosa kijana aliyetaka kumkamata mlipuaji na akapigwa risasi na polisi ili mlipuaji atoroke, sasa mnaanza kuweweseka mkijua ushahidi upo clear. Katika hili tunaomba wachunguzi wa nje waje na siyo KAMATI ya Mh. Nchimbi iliyofukia tukio la polisi kumuuwa mwandishi Daudi Mwangosi kule Iringa.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Polisi ni wahusika wa hizo risasi kwa mujibu wa majeruhi lakini bomb ni mpango wa Mwigulu!
 
T

toxic

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
772
Likes
13
Points
35
T

toxic

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
772 13 35
Kwa wachunguzi makini Mwigulu hachomoki kwenye hili sakata.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Leo asubuhi kupitia Radio One, kamanda wa Upelelezi Chagonja amethibitisha Kauli ya Mbowe kuwa ni kweli tukio la mlipuko wa Arusha lilihusisha silaha tatu tofauti, yaani BOMU, BASTOLA na BUNDUKI(SMG).
Amesema ni kweli Bomu ni la kurushwa na pia lilitengenezwa China tena kiwandani. Pia amethibitisha kuwa baada tu ya bomu kulipuka wahusika walikuwa wakifyatua risasi kulenga watu na maeneo mahali bomu lilipolipuka.
1. wahusika anamaanisha wahalifu?

2. 'wahusika' maana yake walikuwa zaidi ya mmoja(mrusha bomu)?

3. polisi sababu wana mafunzo walichukua hatua gani kuwadhibiti 'wahusika'?

4. Risasi zililenga watu waliopo bomu lilipoangukia, anathibitisha 'wahusika' walinuia kuwadhuru viongozi wa cdm?
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Jeuri ya mwigulu ina lindwa na mamlaka ya juu,ambayo haiwezi kumgeuka labda aanze yeye kuigeuka na hapo ndipo shahidi mbali mbali za matukio yote since awe kiongozi wa juu wa chama zitawekwa wazi,kama ilivyotokea uganda mkuu wa usalama msaatafu kaongea jana bbc kuwa ni kweli ile barua aliandika yeye na ni kweli m7n anataka mtoto wake awe rais<ikumbukwe yule alikuwa kiongozi wa juu tena wa usalama wa Taifa> hapo hapo msemaji wa serikali ya uganda akakanusha habari hizo ila ujumbe ushatufikia na ukweli ushajulikana japo huyu mkuu yupo uhamishoni UK
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
Polisi ni wahusika wa hizo risasi kwa mujibu wa majeruhi lakini bomb ni mpango wa Mwigulu!
EEh kweli ndugu!!! Huyo Migulu ya Chemba si alikuwa China kipindi si kirefu!!!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,536
Likes
18,210
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,536 18,210 280
Mwigulu ni nani ndani ya siasa za Tanzania hadi aandae mauaji yatekelezeke na asichukuliwe hatua.?
 
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
239
Likes
2
Points
35
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
239 2 35
Kwahiyo Chagonja atamuhoji nini Mbowe
 
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
239
Likes
2
Points
35
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
239 2 35
Viongozi wengi wa CCM ni wa kunyonga hadharani
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
NADHANI sasa dozi inaanza kuwapata taratiiiiiiiiiibu, watawala walidhani itabaki siri kubwa kumbe ukimtumaini mungu anakuweka huru.Mungu amewaweka huru Mowe na Lema.Chagonja kagundua na kusikia harufu ya THE HAGUE wanachomokaje hapo.ndiyo swali, kaanza jana mh.pinda kakiri ni product from CHINA.Maandiko yanasema wote watakiri kuwa YESU NI MWANA WA MUNGU.ccm watakiri mwishoni kuwa chadema ni mpango wa mungu
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Sasa kama Chagonja anayajua hayo wanafanya nini badala ya kuwakamate kina Mwigulu, Kinana, Nape et al kwa uhalifu huo wa wazi dhidi ya Watanzania???????

Kwa nini wanakosa weledi na kuishia kufanya kazi kwenye media ili-hali vitendo ni kinyume chake???????
 

Forum statistics

Threads 1,274,113
Members 490,593
Posts 30,501,389