Chadema yazoa madiwani Ubungo


TGS D

TGS D

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
114
Likes
1
Points
0
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
114 1 0
Chama cha Demokrasia na Maendeleo mpaka sasa kimeshapata madiwani 9 kati ya 14. Viti 5 bado havijatangazwa lakini inategemewa kuchukua vingi zaidi kati ya hivyo vitano.
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Ni viti zaidi ya 9 mpaka jana usiku,ila nadhani tutazidi kukomba viti zaidi
mapinduzi zaidi
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Yaani tumemaliza kuwanyoa CCM nywele za kichwani, hatuishii hapa tunaendelea mpaka puani .*/./*x*x*.../<>> zao! Safari hii, watakoma!:smile-big:
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,986
Likes
939
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,986 939 280
ukianika sidiria huwezi kuanua gagulo...
hizi ni salam kwa Mwizi Keenja.
Alituzurumu 2005 watu na akili zetu tukatoka jumba la maendeleo urafiki machozi yanatutoka kwa uchungu.
Lakini tulishikana mikono na kukubaliana kuwa 2010 ama zao ama zetu.

In Allah we trust.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Poa poa
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Anakataa ugariiii,anakataa ugariii,unakataa ugariiii,ugari,ugari,kama hujui ugari kamwulize chadema

mapinduziii daimaaaa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
ukianika sidiria huwezi kuanua gagulo...
hizi ni salam kwa Mwizi Keenja.
Alituzurumu 2005 watu na akili zetu tukatoka jumba la maendeleo urafiki machozi yanatutoka kwa uchungu.
Lakini tulishikana mikono na kukubaliana kuwa 2010 ama zao ama zetu.

In Allah we trust.
Ha ha ha ha mkuu umeua
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Ni viti zaidi ya 9 mpaka jana usiku,ila nadhani tutazidi kukomba viti zaidi
mapinduzi zaidi
Yap ndio hicyo sijui kwa Halima Mdee huko kawe kukoje
 
R

RADTUN

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
3
R

RADTUN

New Member
Joined Nov 1, 2010
3 0 3
kuna mwanajamii alitabiri kifo cha CCM nadhani muda umefika tunaanza kuiondoa taratibu:tape:
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Mh! Si umalizie kabisa.
 
Recta

Recta

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2006
Messages
854
Likes
6
Points
35
Recta

Recta

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2006
854 6 35
ukianika sidiria huwezi kuanua gagulo...
hizi ni salam kwa Mwizi Keenja.
Alituzurumu 2005 watu na akili zetu tukatoka jumba la maendeleo urafiki machozi yanatutoka kwa uchungu.
Lakini tulishikana mikono na kukubaliana kuwa 2010 ama zao ama zetu.

In Allah we trust.
Mkuu, ungetumia akili kidogo tu ungeona jinsi gani ambavyo sio rahisi kwa Mnyika kuwa aliibiwa ushindi mwaka 2005. Kama ingekuwa iliwezekana wakati ule, sioni jinsi ambavyo isingewezekana wakati huu, hasa ukizingatia kuwa, kuna watu wasio na aibu zaidi wakati huu kuliko wakati ule.

Tukubali ukweli tu. Tumeshirikiana kuipa CHADEMA ushindi, na turidhike na hilo. Tusherehekee pamoja. Sababu za ushindi huu zinajulikana bayana. CHADEMA peke yake isingeweza kushinda kama baadhi ya CCM wasingeipa kura zao pia.
 

Forum statistics

Threads 1,251,992
Members 481,948
Posts 29,792,454