Chadema yatetea jimbo la Karatu


M

MTOKAJASHO

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
M

MTOKAJASHO

Member
Joined Oct 22, 2010
12 0 0
Habari zilizotufikia hivi punde chadema yapeta Karatu... more details to come mitaa ya karatu ya zizima kwa vifijo. Kura za urais Dr slaa yupo juuu sana.
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Karatu hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! :yield:
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Habari zilizotufikia hivi punde chadema yapeta Karatu... more details to come mitaa ya karatu ya zizima kwa vifijo. Kura za urais Dr slaa yupo juuu sana.
It was expected, kama Pemba inavyojulikana ni ya CUF. na Bagamoyo ya CCM.
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,163
Likes
1,849
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,163 1,849 280
Shukrani kwa taarifa za mabadiliko 2010
 
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2010
Messages
1,103
Likes
25
Points
145
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2010
1,103 25 145
Habari zilizotufikia hivi punde chadema yapeta Karatu... more details to come mitaa ya karatu ya zizima kwa vifijo. Kura za urais Dr slaa yupo juuu sana.
Ahsante sana kwa habari hizi zenye nguvu na matumaini kwa Wa-Tanzania wapenda mabadiliko.
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
Asante sana. Karatu hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
SLAAAAAA tumaini jipya
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
It was expected, kama Pemba inavyojulikana ni ya CUF. na Bagamoyo ya CCM.
Mmh Kasheshe si JK alikuwa huko juzi tu mkasema mara kafunika, kafuta nyayo za slaa, chadema kwa her!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Wala sishangai mkuu, ni kama kumshangaa mzungu ulaya si ndo kwao? Wala sikuwa na wasiwasi!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
weraweraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa karatu juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu mapinduzi juuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,792
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,792 280
Karatu hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! :yield:
oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:rip::rip:ccm
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Slaaa juuuuuu....................!!
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,020
Likes
623
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,020 623 280
URAIS, UBUNGE na pia viti vyote 14 vya UDIWANI vimekwenda CHADEMA....
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Karatu nasikia wamesomba kila kitu Urais hadi udiwani CHADEMA, aiseeeeeeeeeeeee
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,239
Likes
334
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,239 334 180
bagamoyo lazima wampe jk, aliwachimbia vyoo viwili for 1.4bil. tehehehehe
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Sina neno zaidi ya kumshukuru Mungi!
Dr Slaa...suti yangu ipo tayari kwa uapisho wako.
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
141
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 141 160
Matokeo rasmi ni lini vile?
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593