Chadema yashangilia ushindi kwa kuua


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
24
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 24 135
KIJANA aliyejulikana kwa jina la Matekele Mbayi mwenye umri kati ya miaka 18 hadi 20, mkazi wa Manispaa ya Musoma, Mkoani Mara amefariki dunia baada ya kupigwa na wafuasi wa Chadema wakati wakishangilia ushindi wa chama chao.

Tukio hilo lilitokea jana katika eneo la Barabara ya Nyerere ndani ya Manispaa hiyo.

Hata hivyo akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mara, Robert Boaz alisema kuwa kijana huyo alikuwa mhalifu sugu ambaye Polisi ilikuwa inamtafuta.

“Huyu kijana tulikuwa tunamtafuta siku nyingi kutokana na kuwa na matukio mengi ya kihalifu lakini leo (jana) alikutana na wafuasi wa Chadema ambao walikuwa wanashangilia ushindi,” alisema Kamanda Boaz.

Alisema kuwa kijana huyo baada ya kujichanganya katika kikundi hicho cha wafuasi wa Chadema aliposimamishwa na wafuasi hao alijihami kwa kutoa panga ambalo lilikuwa kiunoni mwake na kuwatishia kuwakata ndipo walipomvaa na kumpiga.

Kamanda Boaz alisema kuwa kijana huyo baada ya kupigwa na wafuasi hao wa Chadema alikimbizwa hadi katika hospitali ya Mkoa huo lakini kabla ya kupatiwa matibabu alifariki dunia.

Alisema kuwa Jeshi la Polisi linaendelea na uchunguzi wa tukio hilo ili sheria ichukue hatua.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,901
Likes
340
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,901 340 180
KIJANA aliyejulikana kwa jina la Matekele Mbayi mwenye umri kati ya miaka 18 hadi 20, mkazi wa Manispaa ya Musoma, Mkoani Mara amefariki dunia baada ya kupigwa na wafuasi wa Chadema wakati wakishangilia ushindi wa chama chao.
Hata hivyo akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mara, Robert Boaz alisema kuwa kijana huyo alikuwa mhalifu sugu ambaye Polisi ilikuwa inamtafuta.

"Huyu kijana tulikuwa tunamtafuta siku nyingi kutokana na kuwa na matukio mengi ya kihalifu lakini leo (jana) alikutana na wafuasi wa Chadema ambao walikuwa wanashangilia ushindi," alisema Kamanda Boaz.

Alisema kuwa kijana huyo baada ya kujichanganya katika kikundi hicho cha wafuasi wa Chadema aliposimamishwa na wafuasi hao alijihami kwa kutoa panga ambalo lilikuwa kiunoni mwake na kuwatishia kuwakata ndipo walipomvaa na kumpiga.
kilimasera!

Kichwa cha "thread" na "contents" haviwiani::: Nahisi una hali ya ushabiki ndani yako ndiyo maana ukaweka ili bandiko::: Badilisha "heading" ili wasomaji waweza kuelewa vizuri halafu jaribu kuonyesha hekima::: hamna haja ya ku-instigate violence bila sababu!:nono:
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
MODS mwambieni huyu jamaa abadilishe title ya post yake kabla hatujaanza kumuadhibu halafu mtufungie.
 
M

Mojoauthentics

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
3
M

Mojoauthentics

Member
Joined Nov 1, 2010
9 0 3
Analeta ushabiki JF c aende michuzi kwa kada mwenzake
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
well said Baba E
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 240 160
Basi hata wale wafuasi wa CCM waliopata ajali Tabora mtasema walipigwa na CHADEMA.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!is it Chadema!!
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
UYO JAMAA ALIEANDIKA IYO POST NI MSENGErema..
mbona anatumia lugha za uchochezi???
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Anyway ni zerobrain huyo!
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Wee Kilimasera, peleka uchochezi wako kwenye blogu vibaraka kama Michuziblog au Wazalendoforums.
Hapa Hutufai.
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311