Elections 2010 CHADEMA yapotelewa na mmoja wao

PgSoft2008

JF-Expert Member
May 15, 2008
265
225
Jamani kuna tetesi ya mtu muhimu mmoja wa chadema aliekuwa akifuatilia database in making comparison of what has been published by NEC has been lost since yesterday.

A case has been reported to Oysterbay police station.

Mwenye zaidi ajalizie


Nawakilisha
 

Kichakoro

JF-Expert Member
Sep 10, 2008
2,363
2,000
Du, Mkuu source ya info na kama unaweza kutupatia jina lake tutafurahi may we might know his ware about
 

Superman

JF-Expert Member
Mar 31, 2007
5,698
1,250
Jamani kuna tetesi ya mtu muhimu mmoja wa chadema aliekuwa akifuatilia database in making comparison of what has been published by NEC has been lost since yesterday.

A case has been reported to Oysterbay police station.

Mwenye zaidi ajalizie


Nawakilisha

Unaweza ukatoa ufafanuzi zaidi?

Pia na source of tetesi?
 

PgSoft2008

JF-Expert Member
May 15, 2008
265
225
Du, Mkuu source ya info na kama unaweza kutupatia jina lake tutafurahi may we might know his ware about

Mkuu source ni Police oysterbay mdau alikuwepo when matters were reported. a name is currently withheld na yasemekana alichukuliwa kutoka hotel fulani iliyopo karibu na victoria petrol station akiwa katika kazi tajwa.
 

PgSoft2008

JF-Expert Member
May 15, 2008
265
225
Msitutie presha jamani!!! tunataka facts.

That is what I can give for now and am confident with all I have said including my source. Tusubiri mtajua ukweli muda si mrefu najua kuna wengine pia wana hii issue
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
PgSoft2008 naomba ufuatilie hiyo habari ndg yetu, halafu utuhabarishe zaidi, kuwa kama investigator, ambaye kazi yake inaanzia from the source.

 

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,478
2,000
Kama ni kweli sasa ndo tutaanza kuelewa statement ya JK kuwa security should be on alert
 

urasa

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
434
0
Utawala wa kiibazazi hauna maisha marefu daima,waache wafanye watakayo ili waendelee kuwa madarakani ila siku zao zinahesabika
 

superfisadi

JF-Expert Member
May 22, 2009
553
195
jamani mbona mnataka kututia tashtiti , taarifa nyingine zinadai kuwa kazi hiyo ilikuwa ikifanyika nyumbani kwa kigogo wa chadema na si hotelini
 

Mwanajamii

JF-Expert Member
Mar 5, 2008
7,064
0
Kama suala liko polisi kuna haja gani ya kuficha wasifu wa huyo mtu. suala likifika polisi ni la wazi.mwaga data hapa watu wachangie kwa kujiamini
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
9,000
2,000
Watu wakijua fulani kakamatwa na makachero, wataogopa kumtesa kwani watajua wanafuatiliwa nyendo zao, kuficha jina la mhusika humsadii aliyekamtwa!
 

Somoche

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
4,751
2,000
Wakuu ni kweli huyo kijana amepotea katika mazingira ya ajabu ajabu tu na mimi nimeipata toka police osterbay. yeye alikua anajumlisha matokeo ili Chadema wawe na uhakika hasa idadi ya kura zilizoporwa alipotoka nje wakamdaka wakaondoka nae.

CCM mda wao wa kuondoka umefika na kamwe hawawezi kuzuia hilo. kwa sasa naelekea hapo police ili nipate hali nzima halafu ntawambia.
 

Sokomoko

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,915
1,195
chapakazi mungu kaingiaje hapa?
Mungu na Yesu ni wa chadema peke yako.

Well inawezekana pengine aliekamatwa ni yule aliehusika na kifo cha mhe wangwe ndio maana hatajwi jina anyway ngoja tusubiri.
 

gomezirichard

Member
Nov 2, 2010
71
0
Jamani suala hilo ni kweli dakika kama tano nimeongea na mnyika naye amenidhibitishia kuwa ni kweli ila hawawezi li associatte jambo hilo na matokeo ya uchaguzi bado wanafanya follow up

mzee gomezi
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,219
2,000
Kwa hiyo hii siyo tetesi tena?, je hii inaweza kuwa sababu iliyo mfanya Dr ashindwe kuongea na wananchi leo....
 

Kiby

JF-Expert Member
Nov 16, 2009
6,230
2,000
Kidogo kidogo sura halisi ya udictator wa jk na serikali yake unaanza kujidhihirisha. Tunaomba wadau mtupatie vielelezo zaidi na hata jina la mlengwa ili watu wavuvuzele peupe. Maana hakuna kitu mwizi asichopenda kama kujulikana kwa jamii inayomzunguka kuwa mwizi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom