CHADEMA yapita bila kupingwa katika vijiji 24 na vitongoji 52 wilaya ya Muheza

Kicheba One

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
400
0
Wanajamvi, mpaka sasa CHADEMA imepita bila kupingwa hii imetokana na wagombea wa CCM kujaza ovyo fomu zao,wagombea wa CHADEMA wamewawekea mapingamizi makali ambayo mpaka muda huu taarifa toka kwenye vikao vya kushughulikia mapingamizi wamekiri wagombea wa CCM wameboronga hivyo wameenguliwa,vijiji hivyo na vitongoji.

Nitawaletea majina yake.
 

Lekakui

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,449
2,000
Wana janvi mpaka sasa chadema imepita bila kupingwa hii imetokana na wagombea wa ccm kujaza ovyo fomu zao,wagombea wa chadema wamewawekea mapingamizi makali ambayo mpaka muda huu taarifa toka kwenye vikao vya kushughulikia mapingamizi wamekiri wagombea wa ccm wameboronga hivyo wame enguliwa,vijiji hivyo na vitongoji nitawaletea majina yake

Hizi threat zenu hazina mashiko,watu wote masikio na akili ziki DODOMA mambo ya ESCROW wewe unaleta hadithi gani tena,embu kaa kimya
 

MTENGETI

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,378
2,000
Kaka/baba tulia kidogo tusikie kwanza kuhusu pesa zetu ntakuona baadae
Wana janvi mpaka sasa chadema imepita bila kupingwa hii imetokana na wagombea wa ccm kujaza ovyo fomu zao,wagombea wa chadema wamewawekea mapingamizi makali ambayo mpaka muda huu taarifa toka kwenye vikao vya kushughulikia mapingamizi wamekiri wagombea wa ccm wameboronga hivyo wame enguliwa,vijiji hivyo na vitongoji nitawaletea majina yake
 

Brahnman

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
1,716
2,000
Heh heh heh heh! Kumbe ukistaajabu ya Musa utayaona ya F.............,siasa za Tanzania nooooma sana!
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,320
2,000
Naanza na list kama tetesi

Kasisiwe-sba municipal
Chanji-sba municipal
Hali ya hewa-sba municipal
Nk
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,137
2,000
Hizi threat zenu hazina mashiko,watu wote masikio na akili ziki DODOMA mambo ya ESCROW wewe unaleta hadithi gani tena,embu kaa kimya
lakin wewe still upo hapa,kwanin umehamisha masikio yako toka dodoma na kuyaelekeza muheza?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom