• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CHADEMA yapewa saa mbili kuondoa bendera zake kwenye barabara ya Sam Nujoma eneo la Mlimani City. Polisi yafika kushusha bendera hizo

B

Besta Mlagila

Member
Joined
May 29, 2018
Messages
71
Points
150
B

Besta Mlagila

Member
Joined May 29, 2018
71 150
2245504_1576659118686.png
Mkurugenzi wa manispaa ya Ubungo, Beatrice Dominic amekiandikia barua chama cha Chadema na kukipa saa mbili kuondoa bendera zake zilizowekwa barabara ya Sam Nujoma karibu na ukumbi wa Mlimani City unakofanyika uchaguzi wa viongozi wa chama hicho.

Bendera hizo ziliwekwa katika barabara hiyo takribani wiki mbili zilizopita ulipoanza uchaguzi wa mabaraza ya chama hicho. Mkutano mkuu wa chama hicho kuchagua mwenyekiti na makamu mwenyekiti utafanyika kesho Jumatano Desemba 18, 2019.

Katika barua hiyo ya leo Jumanne Desemba 17, 2019 kwenda kwa katibu mkuu wa Chadema, Dk Vicent Mashinji ambayo Mwananchi imeona, mkurugenzi huyo amesema manispaa ya Ubungo ndio inayoihudumia barabara hiyo inashangazwa kuona bendera za chama hicho zikiwa kwenye bustani.

Dominic amesema bendera zimewekwa kama matangazo kinyume na utaratibu wa kibali.

"Kwa barua hii nakutaarifu kuwa unatakiwa uondoe bendera hizo ndani ya muda wa saa mbili baada ya kupokea barua hii. Agizo hii lisipotekelezeka bendera hizo zitaondolewa kwa utaratibu mwingine," inasomeka sehemu ya barua hiyo.

Meya wa Ubungo ambaye pia ni mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA, Boniface Jacob alipoulizwa kuhusu agizo hilo la mkurugenzi amesema, “bendera hizo haziondolewi kwa sababu Chadema tuna haki ya kutumia maeneo ya wazi ya umma kama vyama vingine vya siasa kwa mujibu wa sheria.”


Chanzo: Mwananchi
===


MWENDELEZO
Polisi wamefika eneo la Ukumbi wa Mlimani City Jijini Dar unapofanyika Mkutano wa CHADEMA na kuagiza bendera za chama hicho zilizowekwa kushushwa

Awali, Mkurugenzi wa Manispaa ya Ubungo, Beatrice Dominic alikiandikia barua chama hicho kikuu cha Upinzani Nchini kutaka kishushe bendera hizo
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,315
Points
2,000
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,315 2,000
Hilo ni eneo la kibiashara lisigeuzwe la kisiasa

Watu kutoka mataifa mbali mbali wanafika pale

Je itajenga picha gani kwa Nchi yetu?

Tuache siasa
Kwamba CHADEMA walikodi ukumbi kuuza jiuce au?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,545
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,545 2,000
Besta Mlagila, Mi naona ingefaa kama mkutano umeisha alafu hizo bendeza zikaendelea kuwepo ndio wangepewa hiyo barua kidogo hilo tamko lingeleta mantiki.

Itafika mahali hata zile tunazoona kwenye mahotel makubwa nazo zitapigwa marufuku
 
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
906
Points
1,000
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
906 1,000
Zina madhara gani kwa Taifa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wangetakiwa kulipia huwezi ukafika sehemu yoyote tu ukajiwekea vitu tu bila kujua hii sehemu mmiliki ni nani au Taasisi gani. Kila eneo lina milikiwa na serikali au Taasisi binafsi, au Mtu binafsi
Kwaiyo chadema wawe wanafata sheria za nchi, isiwe wanakurupuka tu.

Nakupanga bendera bila utaratibu, Rais alisemaga wamachinga wasibunguziwe wafanye biashara popote pale lakini lazima walipie kitambulisho cha mmachinga elf20,

Sasa wao CHADEMA wanapanga mabendera barabarani je wamekuwa wamachinga?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
906
Points
1,000
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
906 1,000
Wanatakiwa walipie unajua kama mabango yote unayoyaona barabarani yanalipiwa?
Kuna watu hawana akili kabisa, chadema wanamkutano wao hapo, huo mkutano haudumu hata kwa wiki 2 wanachingaika nao ni nini, wakimaliza watafungu na kuondoka, na chadema wameweka bendera kwenye uzio wa ukumbi wa mkutano sio i kama ni tatizo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkalamo

mkalamo

Senior Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
118
Points
250
mkalamo

mkalamo

Senior Member
Joined Sep 7, 2013
118 250
Besta Mlagila, Mkurugenzi yupo sahihi nadhani ameona bendera hizo ndiyo chanzo cha mafuriko jijini Dar, ameona nafasi yake ipo hatarini si kwa kuwa na mbinu mbadala ya kukabiliana na mafuriko bali kukabiliana na CHADEMA ili wamfurahishe mzee aliyechoka kuongoza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
1,025
Points
2,000
Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
1,025 2,000
Mkurugenzi wa manispaa ya Ubungo, Beatrice Dominic amekiandikia barua chama cha Chadema na kukipa saa mbili kuondoa bendera zake zilizowekwa barabara ya Sam Nujoma karibu na ukumbi wa Mlimani City unakofanyika uchaguzi wa viongozi wa chama hicho.

Bendera hizo ziliwekwa katika barabara hiyo takribani wiki mbili zilizopita ulipoanza uchaguzi wa mabaraza ya chama hicho. Mkutano mkuu wa chama hicho kuchagua mwenyekiti na makamu mwenyekiti utafanyika kesho Jumatano Desemba 18, 2019.

Katika barua hiyo ya leo Jumanne Desemba 17, 2019 kwenda kwa katibu mkuu wa Chadema, Dk Vicent Mashinji ambayo Mwananchi imeona, mkurugenzi huyo amesema manispaa ya Ubungo ndio inayoihudumia barabara hiyo inashangazwa kuona bendera za chama hicho zikiwa kwenye bustani.

Dominic amesema bendera zimewekwa kama matangazo kinyume na utaratibu wa kibali.

"Kwa barua hii nakutaarifu kuwa unatakiwa uondoe bendera hizo ndani ya muda wa saa mbili baada ya kupokea barua hii. Agizo hii lisipotekelezeka bendera hizo zitaondolewa kwa utaratibu mwingine," inasomeka sehemu ya barua hiyo.

Meya wa Ubungo ambaye pia ni mjumbe wa kamati kuu ya Chadema, Boniface Jacob alipoulizwa kuhusu agizo hilo la mkurugenzi amesema, “bendera hizo haziondolewi kwa sababu Chadema tuna haki ya kutumia maeneo ya wazi ya umma kama vyama vingine vya siasa kwa mujibu wa sheria.”
****

MWENDELEZO
Polisi wamefika eneo la Ukumbi wa Mlimani City Jijini Dar unapofanyika Mkutano wa CHADEMA na kuagiza bendera za chama hicho zilizowekwa kushushwa

- Awali, Mkurugenzi wa Manispaa ya Ubungo, Beatrice Dominic alikiandikia barua chama hicho kikuu cha Upinzani Nchini kutaka kishushe bendera hizo
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,714
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,714 2,000
Hii nchi ya kipumbavu sana, hatuna vitu vya msingi vya kuhangaika navyo tunahangaika na bendera

Hovyo kabisa yaani haya majitu ambayo ndio yanatuongoza.

Huyo mama kaiona Dar ya leo ilivyofurika ashakuja hata na mpango wa kuwasaidia wanachi wake japo kuepuka homa ya matumbo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000
Kuna makada wengine wa CCM siyo kwamba wanakurupuka bali hawafikirii sawasawa wakati wa kufanya maamuzi.

Mbona bendera za Yanga na Simba zimezagaa kila kona katika manispaa ya ubungo na hatujasikia katazo lolote.

Binafsi nitamuona DED wa ubungo kidume kama atazishusha bendera za Yanga.......za Simba najua ataweza maana ni wahindi wala dengu wale.

Maendeleo hayana vyama!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,023
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,023 2,000
Jo leo kidogo zimekurudi
Kuna makada wengine wa CCM siyo kwamba wanakurupuka bali hawafikirii sawasawa wakati wa kufanya maamuzi.

Mbona bendera za Yanga na Simba zimezagaa kila kona katika manispaa ya ubungo na hatujasikia katazo lolote.

Binafsi nitamuona DED wa ubungo kidume kama atazishusha bendera za Yanga.......za Simba najua ataweza maana ni wahindi wala dengu wale.

Maendeleo hayana vyama!
Jr
 
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,788
Points
2,000
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,788 2,000
Tukiwaza nje ya boksi

Mlimani city ni eneo la biashara la kimataifa

Viongozi wa kimataifa wanaenda kupata huduma pale

Je itajenga picha gani?

Kwanini wasingesogea pale mbagala kwa shigongo
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,091
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,091 2,000
Hii sio Haki

CHADEMA wana haki sawa na Vyama vingine

Tukitumia nguvu kubwa sana kuidhibiti Chadema kuna athari ya kukipa nguvu kubwa sana Chama cha Mabaki ya Sultan na Wahamiaji wa Kibembe ambacho ni hatare sana kwa Madhumuni ya Kulinda Muungano

Bora kuishi na Chadema kama Chama kikuu cha Upinzani kuliko ACT
 

Forum statistics

Threads 1,402,662
Members 530,964
Posts 34,401,411
Top