CHADEMA Yapeta Mpanda mjini; Yarudisha majimbo yake yote except 1!!


Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Matokeo ya awali Mpanda Mjini Said Arfi wa Chadema anaongoza vituo 27 kati ya 28 mpaka sasa

Katika vituo vingine na kura za wagombea katika mabano ni
Azimio 1, Chadema (124), CCM (23),
Azimio 2, Chadema (72), CCM (62),
Azimio 3 Chadema (88), CCM (49),
Azimio 4, Chadema (72), CCM (55),
Azimio 5, Chadema (72), CCM (62).

Katika kituo cha Paradise 1, Chadema (64), CCM (62),
Paradise 2, Chadema (94), CCM (55),
Paradise 3, Chadema (100), CCM (68),
Paradise 4, Chadema (94), CCM (63),
Majengo Chadema (73), CCM (65),
Makanyagio 1, Chadema (64), CCM (63),
Makanyagio 2, Chadema (86), CCM (59).
Makanyagio 3, Chadema (103), CCM (73),
Makanyagio 4, Chadema (92), CCM (64),
Makanyagio 5, Chadema (88), CCM (69),
Isikama 1, Chadema (90), CCM (67),
Isikama 2, Chadema (108), CCM (78),
Isikama 3, Chadema (90), CCM (73).

UPDATES:

Taarifa nilizozipokea sasa hivi kutoka kwa Mhe Zitto aliyepo huko Mpanda Mjini ni kwamba CHADEMA wameshinda kwa tofauti ya kura 607 kwa majumuisho ya kura kutoka katika vituo. Kinachosubiriwa ni msimamizi kutangaza matokeo na kwa uzoefu kutoka uchaguzi uliopita hapo ndipo songombingo ilipo!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,216
Likes
30,053
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,216 30,053 280
Asante sana.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Matokeo ya awali Mpanda Mjini Said Arfi wa Chadema anaongoza vituo 27 kati ya 28 mpaka sasa
Wa Ndima hizo ni habari njema sana.

Tulisahau kama kuna Uchaguzi tena katika baadhi ya majimbo.

Endelea kutuhabarisha Mkuu.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Wa Ndima hizo ni habari njema sana.

Tulisahau kama kuna Uchaguzi tena katika baadhi ya majimbo.

Endelea kutuhabarisha Mkuu.


hahahah safi sana, wachakachuaji wako Dodoma wanakula vyuku chako ni chako lolo
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Matokeo wameshahesabu mara mbili, wana,alizia mara ya tatu chadema a aongoza kwa kura 150 zaidi tu. Lisiingizwe sanduku feki angalieni wana mageuzi
 
D

drgeorge

Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
99
Likes
1
Points
0
D

drgeorge

Member
Joined Jun 22, 2009
99 1 0
asante sana kwa kutuhabarisha, hiyo ni habari njema.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Wa Ndima hizo ni habari njema sana.

Tulisahau kama kuna Uchaguzi tena katika baadhi ya majimbo.

Endelea kutuhabarisha Mkuu.
Asante sana Wa Ndima. Hilo jimbo lina vituo vingapi jumla?
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
kuna vituo 28 tu vya kupigia kura jimbo zima la mpanda mjini.Hebu tuhabarishe.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
dah nilishasahau juu ya hili. asante kwa updates.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Ninajua CCM kwa aibu na kuona kuwa nchi za magharibi zilibaini mchezo wao mchafu wa chakachua basi watajifanya kuzifanya chaguzi hizi kuwa free and fair. Lakini hilo halisaidii kitu kwani the damage has been done
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
dah,nitalia kwa kweli jamaa asiposhinda,ila naamini lazima ainuke kama nguvu za polisi hazitazuia nguvu ya umma kama nilivosoma leo gazetini
 
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
1,089
Likes
1,269
Points
280
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
1,089 1,269 280
Mimi nina mashaka kwa sababu it is too close to call. Kama vituo vya mjini Chadema anaongoza kwa ushindi mdogo, kuna hatari kura za vituo vya nje ya mji hali ikabadilika ghafla. Daima ukitaka Chadema ishinde, inabidi ishinde sana.
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
ila watu waliojitokeza ni wachache sana, wengi waliojitokeza ni vijana. Wakina mama wao hawakuwa wengi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Hivi ndivyo ilivyotakiwa kuwa.. na matokeo ya Urais yangekuwa yanarushwa hivyo hivyo.. !!! Uzuri pia ingekuwa na source nyingine ya pili au ya tatu na yenyewe inarusha matokeo.. Thanks wa "nyumbani"
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
yaani ccm pamoja na kuwaarifu polisi kuwakamata mawakala wa chadema toka Kigoma bado chadema wanawachachafya tu?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Kuna yeyote anayeyafahamu matokeo ya majimbo mengine yaliyohairishwa?
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Matokeo ya awali Mpanda Mjini Said Arfi wa Chadema anaongoza vituo 27 kati ya 28 mpaka sasa

Katika vituo vingine na kura za wagombea katika mabano ni
Azimio 1, Chadema (124), CCM (23),
Azimio 2, Chadema (72), CCM (62),
Azimio 3 Chadema (88), CCM (49),
Azimio 4, Chadema (72), CCM (55),
Azimio 5, Chadema (72), CCM (62).

Katika kituo cha Paradise 1, Chadema (64), CCM (62),
Paradise 2, Chadema (94), CCM (55),
Paradise 3, Chadema (100), CCM (68),
Paradise 4, Chadema (94), CCM (63),
Majengo Chadema (73), CCM (65),
Makanyagio 1, Chadema (64), CCM (63),
Makanyagio 2, Chadema (86), CCM (59).
Makanyagio 3, Chadema (103), CCM (73),
Makanyagio 4, Chadema (92), CCM (64),
Makanyagio 5, Chadema (88), CCM (69),
Isikama 1, Chadema (90), CCM (67),
Isikama 2, Chadema (108), CCM (78),
Isikama 3, Chadema (90), CCM (73).
Saafi sana CHADEMA. Hili jimbo piga ua tunalichukua. CCM walie tu!!!!!!!!!!!!!!!!
Nasubiri kwa hamu kuona kama haya MATOKEO yata-tally na yale ya NEC!
Je,NEC wataendelea na mchezo wao wa kuchakachua au wamejifunza kutokana na upuuzi wao wa 31 Oktoba?
Tusubiri.
 

Forum statistics

Threads 1,237,136
Members 475,449
Posts 29,279,351