CHADEMA yapania kuchukua kata zote za kaskazini uchaguzi mdogo wa madiwani


N

Nguto Kitojo

New Member
Joined
May 29, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
N

Nguto Kitojo

New Member
Joined May 29, 2013
1 0 0
Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Kimezamiria kutwaa ushindi kwa kata zote tisa za kanda ya Kaskazini zitakazoshiriki uchaguzi mdogo wa Madiwani Tarehe 16 mwezi huu.
Mtoa uzi huu aliwasikia kwa karibu katibu wa Kanda ya Kaskazini Amani Golugwa akiwa na Mwenyekiti wa Uchaguzi wa Kanda hiyo ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri kuu ya chama hicho na Pia Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema wakipanga mikakati hiyo juzi usiku katika Hotel Moja inayomilikiwa na KKT Mjini Arusha.
Katika Mikakati hiyo wamehusisha na kutawanya wabunge wake machachari na maarufu katika kata hizo huku wazamiria kufunga kampeni kwa Kishindo siku ya Tarehe 15 mwezi huu.
Pia walisikika wakipanga Mawakala wakuu ambapo Katibu Mkuu wa CHADEMA DR. Slaa ndiye atakayekuwa wakala mkuu huko Muheza wakati Freeman Mbowe atakita Arusha kama Wakala Mkuu huku Joshua Nasari akiwa Makuyuni Monduli wakati Tundu Lissu atakuwa Mbulu na Mchungaji Msigwa akiwa Babati huku Lema, Mh Ndesamburo na Golugwa wakifanya Overall Supervision angani kwa kutumia Helicopter.
Tayari wameshapanga makamanda wao watakaowasambaza katika katika hizo katika wiki ya Mwisho ya kampeni wakiwemo wabunge wote wa kanda hiyo kupitia Chadema, Madiwani Machachari na Makamanda Chipukizi lakini wenye ukali wa Hoja na wanaojua kulimiliki jukwaa vilivyo ambao wengi wao wanatajwa kuwania Majimbo mbalimbali 2015
wote kwa pamoja watakuwa wakimwaga sera za chama hicho na kuitia CCM kaburini.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Mods hawa mumiani wanaochafua jamvi umewatoa wapi kweli umeacha milango kiasi cha nzi,mende,chawa,kunguni,wote wanaingia,yaani unaongopa bila kutoa fact zozote halafu unataka tuchangie peleka ujinga wako kwa mamayo
 
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
828
Likes
10
Points
35
Age
29
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
828 10 35
Join Date : 29th May 2013Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received
0
Likes Given
0 i.
Karibu JF maana tangu ujiunge last month ulikuwa hujapost kitu nadhani ulikuwa unasoma mazingira kwanza
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Tuwe wabunifu ................pamoja na hayo......piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipooooooooooooooooooooooooooooooooo?
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,728
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,728 280
Mods hawa mumiani wanaochafua jamvi umewatoa wapi kweli umeacha milango kiasi cha nzi,mende,chawa,kunguni,wote wanaingia,yaani unaongopa bila kutoa fact zozote halafu unataka tuchangie peleka ujinga wako kwa mamayo
Utakuwa unaumwa au umesahau akili home
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Nikisikia habari hizi napatwa na furaha ya ajabu! Pamjaaa sana makamanda
 
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
543
Likes
82
Points
45
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
543 82 45
Kila la kheri. Palipo na nia pana njia. La msingi ni kumtambua mnaeshindana nanyi ni mzoefu mbobeji wa kucheza foul. Zijueni hizo foul na kuzidhibiti.
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Kimezamiria kutwaa ushindi kwa kata zote tisa za kanda ya Kaskazini zitakazoshiriki uchaguzi mdogo wa Madiwani Tarehe 16 mwezi huu.
Mtoa uzi huu aliwasikia kwa karibu katibu wa Kanda ya Kaskazini Amani Golugwa akiwa na Mwenyekiti wa Uchaguzi wa Kanda hiyo ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri kuu ya chama hicho na Pia Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema wakipanga mikakati hiyo juzi usiku katika Hotel Moja inayomilikiwa na KKT Mjini Arusha.
Katika Mikakati hiyo wamehusisha na kutawanya wabunge wake machachari na maarufu katika kata hizo huku wazamiria kufunga kampeni kwa Kishindo siku ya Tarehe 15 mwezi huu.
Pia walisikika wakipanga Mawakala wakuu ambapo Katibu Mkuu wa CHADEMA DR. Slaa ndiye atakayekuwa wakala mkuu huko Muheza wakati Freeman Mbowe atakita Arusha kama Wakala Mkuu huku Joshua Nasari akiwa Makuyuni Monduli wakati Tundu Lissu atakuwa Mbulu na Mchungaji Msigwa akiwa Babati huku Lema, Mh Ndesamburo na Golugwa wakifanya Overall Supervision angani kwa kutumia Helicopter.
Tayari wameshapanga makamanda wao watakaowasambaza katika katika hizo katika wiki ya Mwisho ya kampeni wakiwemo wabunge wote wa kanda hiyo kupitia Chadema, Madiwani Machachari na Makamanda Chipukizi lakini wenye ukali wa Hoja na wanaojua kulimiliki jukwaa vilivyo ambao wengi wao wanatajwa kuwania Majimbo mbalimbali 2015
wote kwa pamoja watakuwa wakimwaga sera za chama hicho na kuitia CCM kaburini.
Penye bold hapo ni uthibitisho CDM ni chama cha Kaskazini; kusini na mashariki hawana mpango!! CDM kwa ubaguzi wa kikanda mwastahili pongezi
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Mods hawa mumiani wanaochafua jamvi umewatoa wapi kweli umeacha milango kiasi cha nzi,mende,chawa,kunguni,wote wanaingia,yaani unaongopa bila kutoa fact zozote halafu unataka tuchangie peleka ujinga wako kwa mamayo
Kwa upofu wako wa fikra, hujui kwa kusoma mada peke yake ni zaidi ya kuchangia kwa sababu ujumbe utakuwa umefika.

Cha kushangaza hutaki watu wachangie wakati wewe tayari umeishachangia.

Kwa fikra zako hizi fupi, ndiyo unafikiria unaweza kuwafundisha MOD's kazi?
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Jamani wamiliki wa CHADEMA. Siyo vizuri hata kidogo kutowaonea huruma ''makamanda'' wa sehemu nyingine ambako kampeni za udiwani pia zinaendelea.

Yaani pikipiki mgao wa kwanza, kaskazini.

Helicopter, kaskazini.

Matumizi mengi ya pesa za kampeni, Kaskazini

Viongozi wengi ndani ya chama, Kaskazini

Kufanya kadri upendavyo ndani ya chama, Kaskazini.

PLEASE!! Kwani huko kaskazini kuna nini?
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Mods hawa mumiani wanaochafua jamvi umewatoa wapi kweli umeacha milango kiasi cha nzi,mende,chawa,kunguni,wote wanaingia,yaani unaongopa bila kutoa fact zozote halafu unataka tuchangie peleka ujinga wako kwa mamayo
mbona unampinga kamanda mwenzako?
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Jamani wamiliki wa CHADEMA. Siyo vizuri hata kidogo kutowaonea huruma ''makamanda'' wa sehemu nyingine ambako kampeni za udiwani pia zinaendelea.

Yaani pikipiki mgao wa kwanza, kaskazini.

Helicopter, kaskazini.

Matumizi mengi ya pesa za kampeni, Kaskazini

Viongozi wengi ndani ya chama, Kaskazini

Kufanya kadri upendavyo ndani ya chama, Kaskazini.

PLEASE!! Kwani huko kaskazini kuna nini?
Kanda ya kati wamekabidhiwa bajaji mkuu ila huko kaskazini ni balaa. Tukisema hawa jamaa ni wakanda wanapinga kwa vurugu nyingi.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Chama cha kaskazini hicho nyie vibwetele wengine mtalia tu hamatasikilizwa.Halafu na nyie wengine mnajita wanachadema mbavu kabisa
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,241 280
Pia walisikika wakipanga Mawakala wakuu ambapo Katibu Mkuu wa CHADEMA DR. Slaa ndiye atakayekuwa wakala mkuu huko Muheza wakati Freeman Mbowe atakita Arusha kama Wakala Mkuu huku Joshua Nasari akiwa Makuyuni Monduli wakati Tundu Lissu atakuwa Mbulu na Mchungaji Msigwa akiwa Babati huku Lema, Mh Ndesamburo na Golugwa wakifanya Overall Supervision angani kwa kutumia Helicopter.
Tayari wameshapanga makamanda wao watakaowasambaza katika katika hizo katika wiki ya Mwisho ya kampeni wakiwemo wabunge wote wa kanda hiyo kupitia Chadema, Madiwani Machachari na Makamanda Chipukizi lakini wenye ukali wa Hoja na wanaojua kulimiliki jukwaa vilivyo ambao wengi wao wanatajwa kuwania Majimbo mbalimbali 2015
wote kwa pamoja watakuwa wakimwaga sera za chama hicho na kuitia CCM kaburini.

Huu ni UZUSHI,
Alafu kata ile ya Singida anamuachia nani?
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Chadema hapa jijini DSM, wilayani Temeke, kata ya Mianzini Mbagala mmesahau pia kuna uchaguzi wa udiwani Juni 16, 2013??? Siyo vizuri kila jambo kufanyia Kaskazini
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Chadema hapa jijini DSM, wilayani Temeke, kata ya Mianzini Mbagala mmesahau pia kuna uchaguzi wa udiwani Juni 16, 2013??? Siyo vizuri kila jambo kufanyia Kaskazini

MAFILILI acha kuhangaika wewe rudi Mianzini huku tuendelee kukufundisha siasa. Mambo ya kaskazini huyawezi kabisa hata mwamba wenu wa kaskazini fisadi lowasa amebanwa pumzi karibia anapata pressure, sasa wewe mtoto mdogo tena nimesikia ccm wametia ndani nssf yako utauweza wapi muziki wa kaskazini?
 
Last edited by a moderator:
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,424
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,424 280
Jamani wamiliki wa CHADEMA. Siyo vizuri hata kidogo kutowaonea huruma ''makamanda'' wa sehemu nyingine ambako kampeni za udiwani pia zinaendelea.

Yaani pikipiki mgao wa kwanza, kaskazini.

Helicopter, kaskazini.

Matumizi mengi ya pesa za kampeni, Kaskazini

Viongozi wengi ndani ya chama, Kaskazini

Kufanya kadri upendavyo ndani ya chama, Kaskazini.

PLEASE!! Kwani huko kaskazini kuna nini?
Madhara ya kuliberaliwa
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Jamani wamiliki wa CHADEMA. Siyo vizuri hata kidogo kutowaonea huruma ''makamanda'' wa sehemu nyingine ambako kampeni za udiwani pia zinaendelea.

Yaani pikipiki mgao wa kwanza, kaskazini.

Helicopter, kaskazini.

Matumizi mengi ya pesa za kampeni, Kaskazini

Viongozi wengi ndani ya chama, Kaskazini

Kufanya kadri upendavyo ndani ya chama, Kaskazini.

PLEASE!! Kwani huko kaskazini kuna nini?
Taarifa zako za mgawo wa pikipiki ni za uongo kwani zilianza kugawanywa kanda ya ziwa, kati na kisha wakapewa hao wa huko ,ila wa huko wanajua kujitangaza ndio maana , hata magari yalishagawanywa siku nyingi , tatizo ccm mlikuwa mmelala na Nnape anakurupuka kuwa hilo ni kinyume na katiba ya chadema ...
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
thats for great news.....
 

Forum statistics

Threads 1,274,147
Members 490,601
Posts 30,502,622