CHADEMA yaondoa Madiwani wake 2 wa utovu wa nidhamu

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
33,135
2,000
Madhara ya Chama kununuliwa ndio haya sasa...Chadema asili wanahangaika kukiokoa chama huku Chadema maslahi wakitaka kukamata Chama kwa Rushwa.
 

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Jun 4, 2015
1,511
2,000
Ungetuwekea na Majina yao hapa,ingependeza zaid na maeneo yao wanayoyaongoza pengine inawezekana na diwan wangu yupo...
 

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,509
2,000
Hatua nzuri kila chama kina katiba ambayo inawaongoza. Unapovunja kanuni za chama kuna hatua za kinidhamu unaweza kuchukuliwa au kuamua kujichukulia mwenyewe
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
9,283
2,000
hao hawajatimuliwa bali wamejiondoa sikiliza taarifa uliyoileta na wala sio msaliti, ni kupakana matope hizi siasa za kuchafuana sio nzuri
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,385
2,000
Wamejiondoa au chama kimewaondoa?

Muwe mnaandika vichwa vya habari vizuri muweke ushabiki pembeni.
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
Madhara ya Chama kununuliwa ndio haya sasa...Chadema asili wanahangaika kukiokoa chama huku Chadema maslahi wakitaka kukamata Chama kwa Rushwa.
Acheni kujitekenya wenyewe halafu mnacheka chadema for the past 5years kimekuwa kikikua sana angalia chaguzi ndogo baada ya 2015 hakuna mahali CCM wamechukua kiti cha chadema isipokuwa chadema wamechukua vya CCM
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,898
2,000
Janja ya Mbowe kutusahaulisha skendo yake na Wema Sepetu! Mbowe, Lowassa na Sumaye Tuachie Chadema yetu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom