Chadema yamtambua kikwete?


K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
Hii picha ya kamati kuu ya chadema imenishtua kidogo baada ya kuona picha ya rais kikwete ikiwa imetundikwa ukutani na chini ya picha hiyo ya rais wamekaa viongozi wa chadema ktk mkutano wao huko dodoma akiwemo mgombea urais wa chadema dr. W. Slaa!!!

nashindwa kuelewa nini tafsiri yake? Ndio chadema wanaanza kumtambua jk taratibu? Naomba ufafanuzi wa hii picha au hiki kikao kilifanyika ktk ukumbi upi?

nauliza kwa nia njema kabisa, matusi na hasira naomba tuache!

angalia hii picha: View attachment 16780
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Hawajawahi kusema hawamtambui.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Hii picha ya kamati kuu ya chadema imenishtua kidogo baada ya kuona picha ya rais kikwete ikiwa imetundikwa ukutani na chini ya picha hiyo ya rais wamekaa viongozi wa chadema ktk mkutano wao huko dodoma akiwemo mgombea urais wa chadema dr. W. Slaa!!!

nashindwa kuelewa nini tafsiri yake? Ndio chadema wanaanza kumtambua jk taratibu? Naomba ufafanuzi wa hii picha au hiki kikao kilifanyika ktk ukumbi upi?

nauliza kwa nia njema kabisa, matusi na hasira naomba tuache!

angalia hii picha: View attachment 16780
Wewe Je? Unamtambua rais mwizi?
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Jiulize kuwa huo ukumbi ni wa nani kwanza halafu ndo utapata majibu vizuri hapo sio kweye afisi ya chadema mkulu hence huwezi kuamua utundike picha gani hapo aisee fikiria kwanza vitu vingine jamani
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
kaka hiyo ni ofisi ya bunge......so hawana ujanja, ni kama atavyokuja kufungua bunge lazima wawepo....
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
jiulize kuwa huo ukumbi ni wa nani kwanza halafu ndo utapata majibu vizuri hapo sio kweye afisi ya chadema mkulu hence huwezi kuamua utundike picha gani hapo aisee fikiria kwanza vitu vingine jamani
si ndio maana nauliza? Wewe kama unajua huo ukumbi ni wa nani si utuambie basi?
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
hujawahi kukuta picha za JKN, Mwinyi, Mkapa et al? Picha yake inaweza kukaa hata ofisi za Chadema zikiwa na maneno "J.M Kikwete - rais wa awamu ya nne".
 
M

mamtaresi

Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mamtaresi

Member
Joined Oct 13, 2010
53 0 0
kwa hiyo ulitaka chadema wakika pale waichome hiyo picha ya jk?
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Picha haiwezi kubadili ukweli zitatundikwa hadi c.h.o.o.n.i but ukweli utabaki pale pale
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,780
Likes
19,353
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,780 19,353 280
nafikiria kujiondoa jf, maana great thinker uwezi kureta thread za kiudaku kama hizi, nadhani hivi vitu vingine muwe mnampostia eric shigongo, kule kwenye magazeti ya udaku ndiko kunakostahili. Ofisi yoyote ya serikali lazima kuwe na picha ya rais aliyepo madarakani. Swala la wizi wa kura ni swala lingine, kimsingi kwa mujibu wa katiba yeye ndio rais, sababu ameshaapishwa. Period.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hii picha ya kamati kuu ya chadema imenishtua kidogo baada ya kuona picha ya rais kikwete ikiwa imetundikwa ukutani na chini ya picha hiyo ya rais wamekaa viongozi wa chadema ktk mkutano wao huko dodoma akiwemo mgombea urais wa chadema dr. W. Slaa!!!

nashindwa kuelewa nini tafsiri yake? Ndio chadema wanaanza kumtambua jk taratibu? Naomba ufafanuzi wa hii picha au hiki kikao kilifanyika ktk ukumbi upi?

nauliza kwa nia njema kabisa, matusi na hasira naomba tuache!

angalia hii picha: View attachment 16780

Hilo jengo wanalofanyia kikao ni la nani?
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,497
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,497 645 280
Sina shaka kamati hiyo imefanyika kwenye ukumbi wa hotel fulani. Hizo sio ofisi za Chadema, sasa kama mwenye jengo ameweka picha ya Kikwete waiondoe? Akili ya ajabu kabisa. Wewe ngojea matamko na sio picha.
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,759