CHADEMA yamjibu Lazaro Nyalandu, yamkaribisha na kusema chama cha siasa ni watu


Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
6,978
Likes
10,071
Points
280
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
6,978 10,071 280
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimejibu ombi la aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini Lazaro Nyalandu ambaye leo amejiuzulu wadhifa huo na kukihama chama cha CCM na kuomba kujiunga CHADEMA.
CHADEMA-LOGO%20copy_0.jpg?itok=v_ecOPmV&timestamp=1509368924

Akiongea na mwandishi wa East Africa Television, Mkurugenzi wa Itifaki, Mawasiliano, Uenezi na Mambo ya Nje wa Chadema, John Mrema, amesema CHADEMA inamkaribisha mtu yeyote anayetaka kujiunga na chama hicho, kwani chama cha siasa ni watu.

Msikilize HAPA
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
359
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
359 370 80
Karibu ssna mh
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,598
Likes
28,056
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,598 28,056 280
Joshua Nassari amuombe radhi Lazaro Nyalandu kwa Matusi na kashfa zake kule Bungeni kipindi kule akiwa Waziri wa Maliasili maana huenda akateuliwa kuwa Lowassa 2020
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,856
Likes
1,746
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,856 1,746 280
hivi kuna aliyekuwa anategemea kwamba maombi yake yatakataliwa? hawa ndo walengwa pale tunaposema big fish in the pond. welcome 2020 patakuwa patamu, huku tundu huku nyalandu kule jamaa wa yule wa lindi
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,543
Likes
5,717
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,543 5,717 280
AWE MAKINI WASIJE WAKAMPA KESI YA KUKUTWA NA FUVU LA FARU JOHN
Jerry Muro na le mutuz wakiongozwa na Bashite Maliyamungu wapo busy mda huu kumtengenezea Zengwe, kumpakazia kila Aina ya ubaya, Uzushi mwingi na kuna moja inapangwa akamatwe Airport pindi akiwa anasafiri awekewe Dawa za kulevya au Madini, Siri nyingi huvuja pindi Le mutuz akiwa bar analewa hasa mara nyingi akiwa na mchepuko huropoka sana.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,574
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,574 280
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimejibu ombi la aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini Lazaro Nyalandu ambaye leo amejiuzulu wadhifa huo na kukihama chama cha CCM na kuomba kujiunga CHADEMA.




CHADEMA-LOGO%20copy_0.jpg?itok=v_ecOPmV&timestamp=1509368924

Akiongea na mwandishi wa East Africa Television, Mkurugenzi wa Itifaki, Mawasiliano, Uenezi na Mambo ya Nje wa Chadema, John Mrema, amesema CHADEMA inamkaribisha mtu yeyote anayetaka kujiunga na chama hicho, kwani chama cha siasa ni watu.

Msikilize hapa chini.
CHADEMA wamjibu Nyalandu | East Africa Television
Hata wewe karibu pia
 

Forum statistics

Threads 1,215,398
Members 463,166
Posts 28,546,117