CHADEMA yaitisha Mkutano wa dharula na waandishi wa Habari wa ndani na nje ya nchi Makao Makuu ya chama Mchana huu

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,156
2,000
Katibu Mkuu wa Chadema Mh John Mnyika atazungumza na Waandishi wa Habari Mchana huu kwenye ofisi za Makao Makuu ya chama Kinondoni Dar es Salaam .

muda ni kuanzia saa 9:00 mchana huu

MUHIMU : Tufuate Mwongozo wa WHO wa kujikinga na Corona .

wote mnakaribishwa

======

Mbowe hajulikani alipo , yasemekana ameondolewa Mkoani Mwanza , na kufichwa kusikojulikana , haijulikani kama yuko hai au la

Imeagizwa kila Mwanachadema kumtafuta Mwenyekiti wao popote na kwa kutumia njia zozote zitakazoonekana zinafaa.
Atakuwa kashatangulizwa

USSR
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
17,812
2,000
Unafikili kila mtu ana akili nyepesi Kama YAKO iliozoea kubeti,
Kwa hiyo uko barabara gani?
Screenshot_20210721-172136_Twitter.jpg
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,582
2,000
Samia kuchagua kuzinguana. Huo ni uchaguzi wake tunaukataa vipi?

Ila ajue wazi kuwa kutakuwa na maumivu pande zote, kwa maana zinguaji hazijawahi kuwa na hati miliki ya mtu.
 

Mwamba 777

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
666
1,000
asiwe hai? wee ndo itakuwa mwisho wa ccm TZ yani kitaumana, na ndo itakuwa mwisho wa upole wa watz.
 

Dr Akili

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
4,155
2,000
ungezijua sababu za watu hao kurudi ccm bila shaka ungejificha kwa aibu
Kwani mliwafanyaje? Mliwafanya kama mlivyowafanya wale 19? Bahati mbaya kwa tatizo hili baya la korona ya delta kikao cha baraza kuu lenu hakitawezekana hadi janga hili la korona litakapoisha mwaka 2025. Poleni sana. Ni mapenzi ya Mungu! Haiwezi ikawa buisiness as usual wakati kuna janga la delta linalotutaka tusipumuliane.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom