Chadema yaisambaratisha CCM Busanda-Geita

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,293
2,000
Nikatika oparesheni chadema ni msingi Kata ya Rwamgasa jimbo la Busanda.Waliovua gamba Leo ni 1.Mwala Mwala-mshindi wa pili kura za maoni za udiwani CCM 2010 Kata ya Rwamgasa 2.Joyce Kipuyu-mgomb
ea udiwani Viti maalumu CCM 2010 Kara ya Rwamgasa 3.Dorothea Bundala-mhamasijaji wa mbunge kata ya Rwamgasa 2010 4.Mabalozi 4 na wanachama wapya 78.Kikosi ni Naibu katibu mkoa wa Geita Kamanda Rogers Ruhega,Dear Mama,Idimulwa na makamanda wengine wengi.Kesho ni eneo la Kirombero.
 

Lwesye

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
5,295
0
Piga kazi vijana 2014 wasikie maumivu tu hakuna kulala mpaka kieleweke enezeni injili ya mabadiriko MACCM wamevimbiwa,wamesambaratika, Kinana anatukanana na mawaziri wake kwenye majukwaa, wabunge wanakashifu serikali ya mwenyekiti wao mchana kweupe
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,375
2,000
hongera kwa mafanikio, hiyo ndiyo siasa, mtu ukienda kuvua samaki unaweza ukabahatika na kuvua daga, au samaki mkubwa, ilihali nyavu zako zinafanya kazi, keep trying , this is how political moves are, once again congradulations
 

bulumya londo

Senior Member
Jun 23, 2013
184
170
hongera kwa mafanikio, hiyo ndiyo siasa, mtu ukienda kuvua samaki unaweza ukabahatika na kuvua daga, au samaki mkubwa, ilihali nyavu zako zinafanya kazi, keep trying , this is how political moves are, once again congradulations
huko diko kuisambalatisha ccm? muulize magesa. kunakamama anakaokopa hakuna mfano ccm ukichukua watano sehemu wanaingia wanachama ishirininatano wapya kabisaa tena hawajawahi kujiunga na chama chochote kile.yaani bikira!
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,308
2,000
Sasa hivi Chadema wamekuwa watu wa miseme tu mara utasika Kigoma yalipuka baada ya kumuona Dr.Slaa, saizi Chadema yaisambaratisha CCM.
 

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,293
2,000
hongera kwa mafanikio, hiyo ndiyo siasa, mtu ukienda kuvua samaki unaweza ukabahatika na kuvua daga, au samaki mkubwa, ilihali nyavu zako zinafanya kazi, keep trying , this is how political moves are, once again congradulations

Nimefurahishwa sana name mwitikio wa akina mama chini ya mratibu wa bawacha Kara ya Rwamgasa akisaidiwa na kamanda Husna toka Cha to
 

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,293
2,000
huko diko kuisambalatisha ccm? muulize magesa. kunakamama anakaokopa hakuna mfano ccm ukichukua watano sehemu wanaingia wanachama ishirininatano wapya kabisaa tena hawajawahi kujiunga na chama chochote kile.yaani bikira!

Jifariji
 

bulumya londo

Senior Member
Jun 23, 2013
184
170
Sasa hivi Chadema wamekuwa watu wa miseme tu mara utasika Kigoma yalipuka baada ya kumuona Dr.Slaa, saizi Chadema yaisambaratisha CCM.

wanywa gongo divyo walivyo huwaga hawajitambui kabisa hatakama amejinyea kwamfano kama sasa hawa chadema hawajuwi kabisa kuwa watanzania wameshawaelewa kuwa tatizo lao ni jaa.
 

WaKatende

Senior Member
Jun 18, 2012
123
225
Kumbe na Dear mama alikuwepo. Makamanda pigeni kazi mi nilidhani ni sera za mlumbani tu. Make mlumba mmeikamata mpaka m/kiti ccm mkoa/ msukuma anawaogopa. Viva dear mama na makamanda wote wa mulumbani.
 

bulumya londo

Senior Member
Jun 23, 2013
184
170
Divyo ilivyo ccm ni vitendo kuleta maedeleo siyo nadhalia.nyie chukueni tu hiyo michoko. mtu kama alikuwa mushidwa si anafata tena ili ashindwe. nyie kwauelewa wenu mdogo uliochaganyikana na gongo munasema eti mshindi wa pili lakini wenyeuelewa makini natimamu tunamuita ni mshindwa!
 

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,293
2,000
Kumbe na Dear mama alikuwepo. Makamanda pigeni kazi mi nilidhani ni sera za mlumbani tu. Make mlumba mmeikamata mpaka m/kiti ccm mkoa/ msukuma anawaogopa. Viva dear mama na makamanda wote wa mulumbani.


Pamoja mkuu
 

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,293
2,000
Divyo ilivyo ccm ni vitendo kuleta maedeleo siyo nadhalia.nyie chukueni tu hiyo michoko. mtu kama alikuwa mushidwa si anafata tena ili ashindwe. nyie kwauelewa wenu mdogo uliochaganyikana na gongo munasema eti mshindi wa pili lakini wenyeuelewa makini natimamu tunamuita ni mshindwa!


maendeleo ya oparesheni tokomeza eti?
 

sexologist

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
2,288
1,195
Sasa hivi Chadema wamekuwa watu wa miseme tu mara utasika Kigoma yalipuka baada ya kumuona Dr.Slaa, saizi Chadema yaisambaratisha CCM.

Mkuu toa boliti kwenye jicho lako kwanza.. Ndio umtoe na mwenzio, au huwa husomi thread za pro ccm wenzako?

Hata hvyo kama kilicholetwa sio uwongo ni ukweli, basi wewe utakuwa huna pointi mpya zaidi ya porojo za kawaida tu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom