CHADEMA yaibwaga CCM Arumeru Mashariki; CCM Yakubali kushindwa (Zaidi ya kura 6,000)

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
Wana bodi vip Segerea kesi inaendeleaje ? tupeni updates ni jimbo letu tena hilo tufikishe 50 kabisa
 
Wakusini

Wakusini

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
658
Points
1,000
Wakusini

Wakusini

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
658 1,000
Povu linawatoka balaaa!!!! Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ............................
 
B

blue arrow

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
271
Points
0
B

blue arrow

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
271 0
Jamani, watu wa ccm mmkubali hiki kipigo???????????????????????????????????????????????????????????????????
Mungu ibariki tanzania na watu wake.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Points
1,225
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 1,225
CHADEMA walisema TBC hawa kavi uchaguzi kwa haki, wakalalamika weeeee... the guy wins and the first interview he gives is to TBC

Hii haisaidii kutuma ujumbe kwa TBC kwa ajili ya chaguzi zijazo, wanasiasa wa Tanzania wanaangalia mambo kirahisi rahisiiii...
 
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
1,834
Points
2,000
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
1,834 2,000
wakati tunasubiri tarehe 10 april, inabidi tufanye mchakato wa kumpelela Lusinde mahakamani, ni muhimu viongozi wawe mfano bora kwa kujiheshimu, vichaa vya kurogwa vinatibiwa kwa maombi, vichaa vya kuzaliwa vinatibiwa mahakamani
Huyo mwehu anatuharibia watoto inabidwa apelekwe mirembe au afungwe kabisa.
 
T

TEGEMEA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
370
Points
0
T

TEGEMEA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
370 0
Magamba yajinyonge tuu.na bado 2015.tuta yasahau kabisa.
 
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,815
Points
2,000
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,815 2,000
Hongereni Wana Arumeru, hongereni Watanzania, Hongera kwetu wana Chadema;-)..Hongera sana mheshimiwa Mbunge..Sauti ya wana Arumeru imesikika loud and clear!!
 
N

Ndeusoho

Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
46
Points
70
N

Ndeusoho

Member
Joined Jan 26, 2010
46 70
Pongezi za dhati ziwafikie viongozi na wanachama wote wa CHADEMA kwa busara za hali ya juu za kutumia nguvu ya umma hadi nchi ikatetemeka. Kampeni zilikuwa zimeenda shule na zilikuwa za kistaarabu. Sijui kale kagazeti feki ka udaku wa kisiasa kinachoitwa UHURU safari hii kitaandika nini.
Labda niseme ambaye hajaona hadi sasa dalili zikoje kwa kusoma alama za nyakati, basi huyo asamehewe bure.
A man can only rise, conquer and achieve by lifting his thoughts
 
U

Unstoppable

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,048
Points
1,195
U

Unstoppable

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,048 1,195
BAADA YA MATOKEA HAYO tUNAOMBA MKAPA, LUSINDE NA WASIRA WATOE HOTUBA FUPI YA KUWASHUKURU WANANCHI:A S shade:....HEHEHEHEHEH
Kura 26,000 bado ni nyingi kwakweli wanahitajika kufanya hivyo. Ndio ubinadamu hata yule aliyepata kura 22 nayeye anatakiwa awashukuru walioacha shughuli zao kwenda kumpigia kura. Unless kama wanataka kuonyesha they real don't care.
 
M

magwindi

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
11
Points
0
M

magwindi

Member
Joined Apr 2, 2012
11 0
Nape alitamba kuwa chama chake kitashinda kwa kura nyingi kuliko kilizopata Igunga, yako wapi aliyosema kama siyo aibu tupu. Hongera CHADEMA kwa kuongeza idadi ya makamanda wa kupinga ufisadi
 

Forum statistics

Threads 1,284,203
Members 493,978
Posts 30,817,141
Top