CHADEMA yaibwaga CCM Arumeru Mashariki; CCM Yakubali kushindwa (Zaidi ya kura 6,000)

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

G

George Katembo

Member
Joined
Mar 25, 2012
Messages
14
Points
0
G

George Katembo

Member
Joined Mar 25, 2012
14 0
Hivi ndivyo tunavyothubutu na kuweza I'm sure wanaArumeru wamefanya walichokiahidi na Mungu kasikia kilio chao. Sasa kazi kwako kamanda Joshua (Max)
 
PATOXIC

PATOXIC

Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
63
Points
70
PATOXIC

PATOXIC

Member
Joined Nov 28, 2011
63 70
Wapi? Viwanja vya Leganga.

Muda gani? Saa saba mchana.

Tukio: Shukrani kwa Watanzania kusaidia ushindi wa Kata za Kirumba- Mwanza, Songea, na Kiwira-Rungwe Mbeya pamoja na kuongeza Mbunge wa 49 bungeni.

Burudani: Itatolewa na yeyote mwenye uwezo.

Chopa kushambulia anga

Hoja za kitaifa kutolewa na Makamanda wa anga na ardhini

wananchi kukinanga chama.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,548
Points
1,195
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,548 1,195
God blec CDM. THIS IS THE STEP TOWARDS THE IKULU 2015
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,359
Points
1,195
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,359 1,195
Tunakuja baba..........................hadi raha..................................
 
Q

Quick

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
154
Points
195
Q

Quick

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
154 195
uuwiiii pipo pipo pipo pipo pipo pipo pipo pipopower power power pipopower power power
 
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
992
Points
0
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
992 0
" WAKIKUBALI WAKIKATAA x 2 NI HALI HALISI" NIMEKUMBUKA VERSE HII YA SUGU LONG TIME NIKIWA PUGU SEC.
MAGAMBA ZIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
 
N

nolakinabo

Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
24
Points
0
Age
38
N

nolakinabo

Member
Joined Feb 5, 2012
24 0
naomben wadau mnipe habar za matokeo huko Arusha na kule mwanza yakoje na vipi kuhusu wabunge kupigwa ni kweli
 
K

kaiyulankuba

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
45
Points
0
Age
41
K

kaiyulankuba

Member
Joined Apr 2, 2012
45 0
Nina washukuru viongozi wote wa chadema kwa kazi nzuri mliyoifanya na hasa nawashkuru wana Arumeru kwa kukubali kumchagua kijawetu Nasari awe mbunge wenu.Hamjakosea kufanya na mungu atamuongaza na hatimaye taifa zima litakombolewa
 
M

monga magagura

Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
8
Points
20
M

monga magagura

Member
Joined Jun 16, 2011
8 20
Itakuwa vyema na ya kupendeza zaidi, majukumu yaambatanayo na ushindi huo yatakaposherehekewa kwa nguvu zote kama sasa. Implementation of the manifesto is the ultimate triumph...!
 
O

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
384
Points
0
O

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
384 0
Waungwana wanasema mjinga akitambua ,mwelevu upo matatani. Ccm kwa miaka 50 ya uhuni imewafanya watanzania wajinga kama mtaji but M4C haitawaacha salama.
 

Forum statistics

Threads 1,284,203
Members 493,978
Posts 30,817,141
Top