CHADEMA yaibwaga CCM Arumeru Mashariki; CCM Yakubali kushindwa (Zaidi ya kura 6,000) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaibwaga CCM Arumeru Mashariki; CCM Yakubali kushindwa (Zaidi ya kura 6,000)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 1, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Hatimaye Msimamizi wa Uchaguzi katika Jimbo la Arumeru amemtangaza Bw. Joshua Nassari kuwa Mbunge Mteule wa jimbo hilo kufuatia ushindi wake mnono dhidi ya mgombea wa CCM Bw. Siyoi Summari. Joshua Nassari amepata kura 32,972 sawa na asilimia 54.91 ya kura zilizopiwa. Hii inaendana na makisio yangu ambayo yalitabiri ushindi wake wa karibu asilimia 50!

    [video=youtube_share;zjUI5AbO-Jk]http://youtu.be/zjUI5AbO-Jk[/video]

    Mtandao wa JamiiForums waweza kutangaza kwa uhakika kabisa kutokana na vyanzo makao makuu ya Jimbo huko Arumeru Mashariki kuwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeshinda uchaguzi mdogo ambapo mgombea wake Bw. Joshua Nassari ameibuka kidedea baada ya kumbwaga vibaya mgombea wa CCM Bw. Siyoi Sumari. Matokeo yanaonesha hadi hivi sasa baada ya zaidi ya asilimia 80 ya vituo vyote kuripoti CDM imeshinda kata 14 dhidi ya 3 za CCM.

    Chama cha Mapinduzi tayari kimekuballi kushindwa na kutoa pongezi kwa mgombea wa CDM.

    CDM imeshinda kwa zaidi ya kura 6000


    MATOKEO OFFICIAL:

    Kura halali - 60038

    CHADEMA 32,972 - Joshua Nassari (Mbunge Mteule)
    CCM 26,757 - Siyoi Sumari


    Vyama vingine:

    AFP 139
    UDP 18
    TLP 18
    DP 77
    UPDP 22
    NRA 35




    My Take:
    Bila ya shaka Uongozi wa taifa wa CDM hauna sababu ya kujiuzulu kwa wakati huu! Upepo umevuma upande wao na mtumbwi unaelekea kwenye ushindi 2015!

    Kutoka kwa Zitto (FB)

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,185
    Trophy Points: 280
    weeeeeeeeeeeeeeeeee achana na thithiemu yanaweza kubadilika anytime.....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Nashindwa kusema neno hapa ,Chama chako cha mapinduzi unakijua:A S 39:
     
  4. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mbona siamini, nec itangaze bac c walipromic watatangaza leoleo!!!!!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    sio rahisi hivyo labda kama kura zinapigiwa JF
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    "Eyes on the prize". Macho kwenye zawadi. Hakuna wa kujiuzulu MM. Somo liliwaingia viongozi wetu
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    hii ndiyo safari ya mwisho wa kisiasa kwa bwana Ngoyai EL
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    source plz, maana nsije nkawa broken herted baadae haya magamba si unayajua mzee, hawakawii kusema hizo kata zilikuwa na wapiga kura wachache
     
  9. UMBWE1

    UMBWE1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 448
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nakuamin sana mwanakijiji please naomba nithibitishie unackokisema
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    safi sana.........
     
  11. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,085
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee poweeeeeeeeeeeeeeer
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu MM,
    heshima mbele! Unapodai "CCM Kimekubali kushindwa," nani katika CCM aliyekubali kushindwa? Nape, Mwigulu au nani?
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    well.. tangu jana mmeona nikiripoti lolote toka ARumeru? don't doubt it. Kama ulikuwa na mpango wa kwenda kusherehekea you have my permission.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Kama ungekuweo usingesema lolote....
    Nilikuwa Arumeru tangu saa 9 mchana..aiseeee ni raha sanaaaaaaaaaa
    Yan unajihisi kama umekombolewa na matatizo yako yooooote....
    Chadema wanatisha sana....
    Mabasi na magari yote toka moshi na dar na njia hiyo wanatembea na vidole viwili nje ya madirisha....watu wana raha sana....Hakuna CCM hata mmoja...
    Kuna jamaa kakamatwa na mfuko wenye karatasi za kura na tindikari....kamwagiwa hiyo tindikari machoni na hali yake ni mbaya sana...
    Chadema mpooooooooooooooooooooooooooooooooo?????!!!!??
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    mkuu mwanakijiji kuna vyombovya habari vinajaribu kuchakachua.mfano ni itv.
     
  16. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tuombee iwe hivyo maana magamba ni hatari kupnyeza kura chafu na kwa kuwa tayari yameshatumia ccmpolisi kutawanya watu vituoni ili wawezeshe kuchakachua
     
  17. t

    true JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    huo ni ushindi wa kishindo! Magaba jiandaeni 2015..., makamanda tunakuja kwa kasi ya ajabu! Ni km 3229/hr.
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I'm ecstatic...beyond happy PEOPLEZZZZ....
     
  19. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    h
    Hii ni habari njema sana, Huu ni mwanzo tu kuelekea 2015. Peoples power inafanyakazi.
     
  20. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,998
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    Leo nitaMalima hadi asubuhi!
     
Loading...