CHADEMA yachangiwa mamilioni kwa ajili ya uchaguzi Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yachangiwa mamilioni kwa ajili ya uchaguzi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Mar 12, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Chadema kimekusanya Sh8 milioni kutokana na harambee ya kukichangia iliyoanza juzi katika uzinduzi wa kampeni za jimbo hilo.

    Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Arusha, Samson Mwigamba alisema fedha hizo zimekusanywa kupitia michango ya papo kwa papo na simu. Alisema Sh2.2milioni zilikusanywa uwanjani na Sh5.7 milioni zilikusanywa kwa njia ya simu hadi kufikia juzi jioni.

    Alisema chama hicho kimeandaa chakula cha jioni Ijumaa wiki hii kwa ajili ya kukusanya fedha za kugharamia kampeni hizo... “Nia ya kukusanya fedha hizi ni kutaka watu wajione ni sehemu ya Chadema katika shughuli mbalimbali za chama.”

    Source:Mwananchi
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wagamba wanatoa fedha kuhonga wananchi CDM wanachangisha wananchi na kuwashirikisha kama sehemu ya chama. Hapa kuna tofauti kubwa sana.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli kwa mpango huu magamba chali.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Magamba safari hii lazima wafe kwa ugonjwa wa NAMBULILA.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chadema vigeugeu kweli. Wa kwanza kusema wananchi wana maisha magumu, haohao wanakwenda kuwanyang'anya hata kile kidogo walichonacho kwa kuwatembezea bakuli. si usanii huo, ila ndiyo laana yao, walifanya hivyo uchaguzi mkuu, Igunda, Busanda lakini mwishoe chali.
     
  6. B

    Baba Jotham Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Am so hap,nataman watanzania tuonje na kujifunza mabadiliko
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    nyie ndo manaofikiria kwa makalio..igunda ndio wapi?
     
  8. T

    THEO LYIMO Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yangu kama msema chochote wa chama kwa upande wa nkoaranga poli kilala maana ndo maeneeo nilipo kufanya kazi za chama napenda waitishe kila kata alafu watu wachangie maana watu wote hawata fika wote
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Ruzuku ya Chadema ya Milioni 809,545,848 kwa mwaka, inafanya kazi gani?
     
  10. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    chama chochote cha watu ni lazima kichangiwe na watu so hata watoto wanaosoma o level watakwambia na mfano ni chama cha tanu kilikuwa ni chama cha watu and zas y kilichangiwa na watu; so if unataka MATUMIZI YA FEDHA ZA RUZUKU NENDA MAKO MAKUU YA CHAma ukaulize na sio kuleta *****.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukinyamaza kimya unapata hasara gani? Mbona unajidhalilisha hivyo?
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Point of correction: Kwa taarifa yako CDM inapata hela nyingi kuliko ulichoandika hapo juu.Unajifanya mjuaji kumbe ni hamnazo.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Huna tofauti na bulicheka
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Usinchekeshe mkuu
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoja mkuu
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    wazee wa ku COPY & PASTE mpoo?helicopter,katiba mliiga na hii muige
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ritz,
    Mkuu elewa kwamba chadema inafanya shughuli za kila siku za kichama, hivyo hiyo ruzuku uliyoisema imetolewa na serikali kulingana na mahitaji. Ruzuku uliyotaja siyo sehemu ya fedha za kampeni kwenye jimbo lolote lile!
    Amka Ritz acha kulala CHADEMA wanahitaji mchango wako wa hali na mali kufanikisha kampeni Arumeru!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikusaidie kidogo, kwa mujibu wa CAG inaonyesha kwamba Chadema inapokea Sh1.37 Bilioni kwa mwaka.

    Lakini Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema Anthony Komu, anasema Chadema wanapata Milioni 809,545,848 kwa mwaka.

    Mie nimefuata maneno ya Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema.

    Kama wewe unadhani ni uwongo njoo na wewe na data zako.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkuu hangaika na mambo ya chama chako.Labda nikuulize hivi unadhani Arumeru kutakuwa na kampeni za uchochezi wa kidini kama tulioshuhudia Igunga?
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,227
    Likes Received: 7,549
    Trophy Points: 280
    acha uvivu wa kufikiri hata yesu mwenyewe alipokea sadaka ya mama mjane na kutangaza hadharani kwamba yeye ndio ametoa zaidi.....tofauti ni kwamba ccm wanakuibia huku unaona wakati chadema unatoa kwa hiari yako.!
     
Loading...