Chadema yabomoa ngome ya CCM chuo kikuu cha ushirika Moshi.

Malata Junior

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
2,990
2,000
Kwa miaka mingi serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu cha ushirika Moshi imekuwa ikiongozwa na CCM miaka na miaka kabla hata ya kina Bashite lakini katika uchaguzi uliofanyika majuzi makamanda wa chadema walitwaa uongozi katika nafasi za urais,makamu wa rais, waziri mkuu na spika wa bunge.Pongezi na shukurani ziwaendee tawi la chaso chuoni hapo,Bavicha manispaa ya Moshi na mkoa wa Kilimanjaro kwa kufanikisha ushindi huo.
 

Aaron

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,015
2,000
Baada ya magufuri kuwanyima mkopo watoto wa masikini ninakuhakikishia hakuna chuo kitakacho ongozwa na rais mwenye element za kisisiemu... Labda aingilie kwa mgongo wa upinzani baadae abadilike...
 

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
2,056
2,000
Kwa miaka mingi serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu cha ushirika Moshi imekuwa ikiongozwa na CCM miaka na miaka kabla hata ya kina Bashite lakini katika uchaguzi uliofanyika majuzi makamanda wa chadema walitwaa uongozi katika nafasi za urais,makamu wa rais, waziri mkuu na spika wa bunge.Pongezi na shukurani ziwaendee tawi la chaso chuoni hapo,Bavicha manispaa ya Moshi na mkoa wa Kilimanjaro kwa kufanikisha ushindi huo.
Mbona hututajii majina basi.....nyani; ngedere; tumbili; kima; sikwemtu; walewale......
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,953
2,000
hapo najua wazee wa old boys bashes ushirika stadium watahusika sana nzi wa kijani walikua wanaziba sana
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,364
2,000
Kwa miaka mingi serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu cha ushirika Moshi imekuwa ikiongozwa na CCM miaka na miaka kabla hata ya kina Bashite lakini katika uchaguzi uliofanyika majuzi makamanda wa chadema walitwaa uongozi katika nafasi za urais,makamu wa rais, waziri mkuu na spika wa bunge.Pongezi na shukurani ziwaendee tawi la chaso chuoni hapo,Bavicha manispaa ya Moshi na mkoa wa Kilimanjaro kwa kufanikisha ushindi huo.
(V)_scaled_45.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom